Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hướng dẫn cách làm chữ kí

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mosy, 18/2/13.

Lượt xem: 3,971

1. mosy Mới đăng kí

e thấy nhiều bạn làm dc chữ kí rất đẹp bằg cả biểu tượng lồg w ảnh,e thì chỉ biết làm hình nào xog thì add Text vào thôi ạ.Rất thích các mẫu chứ kí có kết hợp biểu tượng ví dụ như chữ k1i của bạn này [​IMG]
    Xin các bác giúp đỡ ạ

...
  2. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Nếu là mình thì mình chỉ biết vẽ ra thôi, rồi cần thì add vào :v :v
    mosy thích bài viết này
  3. Quang

Quang Thành viên cấp 1

Nếu như mình biết thì sẽ tạo 1 file *.png rồi mỗi khi cần thì thêm vào thôi :D
    SunnyBoymosy thích bài viết này.
  4. mosy

mosy Mới đăng kí

tạo bằg PTS luôn đó hả bạn
  5. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

2 cách tạo chữ kí thông dụng mình biết:
    1- Viết, vẽ, degisn ra 1 mẫu chữ kí xong chuyển nó thành brush.
    Viết bằng 1 hay nhiều text, có thể vẽ thêm bằng pentool rồi chuyển sang brush (có TUT rồi)
    2- Tạo 1 cái watermark cố định rồi add cho toàn bộ các ảnh giống nhau.
    Cái này chịu khó design theo ý tưởng riêng rồi lưu lại đấy. Rất tiện cho chạy ảnh hàng loạt trên lightroom
    SunnyBoymosy thích bài viết này.
  6. mosy

mosy Mới đăng kí

cho e xin cái link TUT dc k ạ?!^^
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nhìn nhân vật trong hình như kiểu đang dặn ý nhỉ ;)).

Mình thích cái cách làm này, vì màu đẹp \m/
  8. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

seach đi em, TUT nào cũng có sẵn cả rồi, miễn có internet thì k thiếu cái gì hết đâu
    mosy thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn