Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Hướng dẫn chi tiết làm chữ 3D bằng Cinema 4D như trong link dưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi drduckun, 28/6/13.

Lượt xem: 4,396

1. drduckun Mới đăng kí

Mình thất hiệu ứng chữ 3D ở link dưới rất dẹp, được làm bằng AI, Cinema 4D và PTS ...Nhưng bài viết k hướng dẫn chi tiết còn mình thì k rành nên bạn nào biết làm thì hướng dẫn mình chi tiết với:
    link: thietkewebsitephp.com/news/Cam-Nang-Thiet-Ke-Do-Hoa/Thiet-Ke-Hieu-Ung-No-3D-Tuyet-Dep-trong-Photoshop-1241.html

Ngay bước 1 mình mở AI lên thêm đoạn text là font xirod , nhưng trong link lại kêu là chỉnh sửa thêm chút thì mình k hiểu chỉnh sửa gì , mình save file lại thì lại k được , giống như là k cho save...Bạn nào biết cách làm hiệu ứng trên thì chỉ hướng dẫn mình rõ hơn với. THanks

...

Ủng hộ diễn đàn