Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hướng dẫn chuyển ảnh chụp thành tranh vẽ mỹ nhân cổ trang bằng Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi em_la_ngoc, 15/2/13.

Lượt xem: 27,675

1. em_la_ngoc Thành viên cấp 2

Chào các anh chị, em mới làm quen với photoshop được vài năm thôi, chủ yếu là tut lại ảnh cho mấy con bạn nên trình độ không được khá, hôm nay lân la trên mạng thì kiếm được mấy cái ảnh này :)
    Nhìn đẹp quá trời mà em không biết phải làm sao để được như vậy, mong được các anh chị giúp đỡ, em xin cảm ơn :x

Nguồn:
    http://tiin.vn/chuyen-muc/tin-sao/kim-tea-hee/tranh-dep-hut-hon-cua-kim-tae-hee.html

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

em_la_ngoc thích bài viết này
  3. Kalloween

Kalloween Thành viên cấp 2

4. em_la_ngoc

em_la_ngoc Thành viên cấp 2

đúng bài này rồi ạ :x , ngày trước em có search google mãi mới ra bài này nhưng là do ai đó vô ý thức coppy không ghi nguồn, mà bài hướng dẫn bị cắt xén thiếu bước tùm lum, rất cẩu thả, không thể làm được ~X( thì ra bài này ở diễn đàn mình, rất đầy đủ và chi tiết :x em cảm ơn rất nhiều
  5. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Bài này là bài do bác Killer bên dohoavn dich của trung hoa. bên bày chỉ là chia sẻ thôi bạn ạ. ^^
    em_la_ngoc thích bài viết này
  6. hd03

hd03 Mới đăng kí

mình tìm được cái này trên mạng, nó có hướng dẫn khá chi tiết đấy.
    *blog.sina.com.cn/s/blog_b5e2a0020101iwnd.html
    Hy vọng sẽ giúp được bạn.

Ủng hộ diễn đàn