Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

xin huong dan lam net tam hinh minh scanflim sau

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tran hoa, 8/12/13.

Lượt xem: 1,872

1. tran hoa Banned

...
  2. tran hoa

tran hoa Banned

may pro photoshop nao co the giup lam cho cai action cua tam hinh nay dc ko? cam on cac pro truoc.
  3. tim90

tim90 Thành viên cấp 1

mình là cũng thành viên mới như bạn, nhưng mà bạn muốn nhờ thì nên viết là nhờ gì?
    Cần làm nổi bật cái gì? màu mè ntn, ý tưởng bạn về hình ntn?
    với lại cái ảnh bạn để như thế cũng k nên, xoay ảnh trc khi up bạn à :D
    ps: mình góp ý thôi. Chúc bác sớm được anh em giúp
  4. tran hoa

tran hoa Banned

cam on ban nhieu, minh la thanh vien moi nen cung chua hieu nhieu ve dien dan mong moi nguoi giup do. con tam hinh nay thi minh xin pro lam cho net va mau me no chuan thui
  5. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Viết không dấu là xác định bị out ngay!
  6. tran hoa

tran hoa Banned

thong cam nha cac pro minh o ben chau phi
  7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Xin Chào @ Tran : rất vui dc giao lưu với bạn cùng họ khác ông nội của mình, (họ Tran... ha ha !:))), ở tận Châu Phi, bạn ở Châu Phi, thì vào link dưới này, download Unikey, chạy Unikey, gõ Tiếng Việt có dấu, roài giao lưu với các bạn Việt Nam, ha ha ! :))

http://unikey.vn/vietnam/#nav4
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/12/13
    tran hoa thích bài viết này
  8. tran hoa

tran hoa Banned

cam on ban nhieu
  9. tran hoa

tran hoa Banned

mình cài được rùi
  10. cauut5515

cauut5515 Thành viên cấp 1

Bẻ cổ 90 độ để nhìn ảnh của bác
  11. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

12. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình nói thật, thì hình trên kia, mà làm sắc nét nữa, là còn hư cả tấm hình luôn đó, chỉ có làm ngược lại, nghĩa là làm mềm nét hình trên kia, làm mềm da, giảm cháy sáng, và thoa ít kem chống nắng vào, ít ít, (Nghĩa là thoa Màu Kem lên da, chế độ Soft Light, bao nhiêu %, ít ít), là sẽ đẹp, ha ha ! :))

Hình làm mềm nét, cho bạn, có kèm hình gốc đã xoay lật lại, cho các bạn so sánh :

Hình gốc, đã Xoay lật lại, cho dể nhìn :

Hình làm mềm nét đây :

Chỉnh sửa lần cuối: 9/12/13
    tran hoa thích bài viết này
  13. tran hoa

tran hoa Banned

cảm ơn bạn tranvan.muon nhiều
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn