Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin id crossfire

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi LiptonChanhĐá, 1/3/13.

Lượt xem: 2,220

1. LiptonChanhĐá Thành viên cấp 2

Chán quá không có gì làm, như tit, bạn nào có id CF ko chơi có thể share cho mình với được không?
    Đa tạ :v

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

share cho cái acc thiếu uý bị nó phá acc bán hết đồ còn m700 + m16 và trên 35.000Gp =))) lấy ko
  3. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Chơi CF QQ ko bạn? ;))
  4. Đoilơ ViệtDesigner

À tiện bác nào có acc có xẻng hoặc rìu hoặc quắm hoặc kiếm nhật cho tui mượn chơi với :( xuyên đêm toàn làm 3 cái ảnh rồi mấy trò vớ vẩn, nhìn bọn nó chhơi thèm vãi mà ko có đồ.
    1 năm rồi ko chơi :(
  5. echtammua

echtammua Thành viên cấp 2

=,,= chả ai dám cho,đưa cho nỡ tay ấn nút bán cáigì thiệt mắc rồi xong luôn ~X(
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Bác có rìu xẻng hay gì gì như trên ko, em chả cần súng, em thích chém nhau hơn... yên tâm em chả xoá làm gì, đêm nay tính xuyên đêm mà chả biết làm gì :-<
  7. LiptonChanhĐá

LiptonChanhĐá Thành viên cấp 2

chịu thôi, xin acc mà, cho đc thì tốt ko thì thôi :v
  8. LiptonChanhĐá

LiptonChanhĐá Thành viên cấp 2

bị mất 1 acc úy, 6 nòng vàng, Décope :v
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Có con acc cùi m16 nè =)).

Ai solo vào CC1-2 đê \m/
  10. Gấu Teddy

Gấu Teddy Thành viên cấp 2