Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin logo website

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi lenovo1102, 28/6/13.

Lượt xem: 1,976

1. lenovo1102 Mới đăng kí

Tình hình là em có 1 rum , cũng có biết qua 1 chút ps đủ để xóa sửa ảnh, ghép ảnh thôi các bác à, giờ là lúc gặp khó khăn
    em thiết kế 1 logo mang thương hiệu riêng nhưng không vừa ý, làm đi làm lại vẫn thấy nó thế nào ấy,
    Chính vì thế mà em xin mạo muội xin logo , không cần cầu kỳ , hay quá cao siêu đâu ạ, nếu bác nào có lòng thì càng tốt
    site em tên : TamDiem24h.com - nội dung chuyên về công nghệ số,
    tông màu của diễn đàn là màu xanh
    Vậy em xin các bác hướng dẫn tạo 1 logo mang thương hiệu riêng cho cá nhân, hoặc có bản nào đó đê em tham khảo qua,
    thank all

...
  2. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Bạn lên thêm chữ 24h đằng sau :D
  3. lenovo1102

lenovo1102 Mới đăng kí

Như này thì giống bác ý quá , em cũng có 1 ý tưởng như này, nhưng đụng hàng nên đành thôi
    nhất là chữ 24h.com làm sao cho nó bắt mắt đây các bác
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn