Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhận xét typography - "Storm"

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Pcat007, 2/11/15.

Lượt xem: 6,028

1. Pcat007 Thành viên cấp 1

Em thấy chủ yếu Typography người ta viết chữ đen, mảnh... Em mới nhập môn, cũng không rõ đây có phải là Typography không nữa. :(

Mong mọi người cho ý kiến nhận xét giúp em!

...
    Hoàng Nhậtt, Chất PC, oceankingdom1 người khác thích bài viết này.
  2. HoàngLuxius

HoàngLuxius Thành viên cấp 1

Giống graffiti hơn, nhưng trông ok đó
    Pcat007 thích bài viết này
  3. Pcat007

Pcat007 Thành viên cấp 1

HoàngLuxius : Mình vẽ xong cũng nghĩ chắc nhầm qua Graffiti rồi. Cám ơn nhe, hihi ^__^
  4. An Hoàng Văn

An Hoàng Văn Thành viên cấp 1

Mới nhập môn cũng máu me quá ta. I liked it :D:D
  5. thereaperl

thereaperl Mới đăng kí

Tất cả những thứ bạn dùng đến tay để vẽ, từ bút cho đến bút wacom, đến chuột vẽ đều không phải là Typography nhé. :)
    Vẽ rất cool, mà có chi tiết hơi vô lý là cơn lốc xoáy bé tí của bạn ko đủ cuốn cái cây lên đâu. :P
    Phần white space hơi lỏng lẻo. Nhưng mới nhập môn là khá lắm á. :D
  6. namnh3190

namnh3190 Mới đăng kí

Nó là chữ nghĩa là nó là typo, bạn chuyển nó thành graphic thì nó là typography. Design cover, flyer, vẽ graffiti mà có chữ thì vẫn là typo thôi. Bạn làm nguyên cái này thành 1 bộ font thì nó là font, bạn mang nó làm logo cho game thì nó vẫn là typography logo.
  7. Phạm Điền

Phạm Điền Thành viên cấp 2

Chử S khác cấu trúc với các chử còn lại, các dấu hiệu "cuốn theo chiều gió" chưa thật sắc sảo. Nhưng vẽ bằng tay thì rất ok
  8. taovip

taovip Banned

9. tshirtshoodies89

tshirtshoodies89 Mới đăng kí

thanks post & Like post very...

Ủng hộ diễn đàn