Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhập xét Logo Matcha !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi FongNguyen211, 31/7/15.

Lượt xem: 2,902

1. FongNguyen211 Mới đăng kí

Đây là logo đầu tiên em làm và sử dụng Ai để vẽ vs 1 fan của matcha nên em làm logo nay . Mong mọi người gọp ý ^^ .
    Chữ F của từ fresh e cách điệu hình cái cốc trà ^^

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Bin The Designaholic

Bin The Designaholic Mới đăng kí

Nhìn ổn lắm, nhưng mình nghĩ bạn nên cách điệu hình tròn bao quanh logo, nó hơi rối mắt và tạo cảm giác cứng nhắc. Text hơi khó nhìn và không hòa nhập vào logo. Bạn thử xóa phần nền trắng quanh cốc và sau text để logo trông mềm mại hơn xem sao.
    FongNguyen211 thích bài viết này
  3. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

hình như là ý đồ của bạn nhưng cái logo name nó ko lượn cong theo cái ribbon nên nhìn ko thuận mắt lắm.
    FongNguyen211 thích bài viết này
  4. FongNguyen211

FongNguyen211 Mới đăng kí

#1 #2 cảm ơn 2 bạn nhiều nha

Ủng hộ diễn đàn