Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin nhờ tư vấn mua đồ của LG (có thể là điện thoại ạ)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Rub, 31/1/15.

Lượt xem: 2,102

1. Rub Thành viên cấp 1

Chào các bác, tình hình là công ty em đang hợp tác với bên LG. Thế nên nhân viên công ty em được hưởng ưu đãi mua sản phẩm của LG, được giảm giá từ 30% đến 75%.
    Em đang tính mua điện thoại, nhưng nói thật là em mù tịt về mấy thứ đó, bảo em về xe máy tay côn em còn biết, chứ sản phẩm công nghệ hiện đại thì coi như em siêu gà :))
    Không biết dòng điện thoại nào của LG chụp ảnh tốt nhất nhỉ ( hoặc là tốt vừa). Em trước giờ toàn dùng cục gạch. Nhưng em cũng thích chụp ảnh. Trước em nghĩ dùng cái gì thì dùng cho riêng chức năng. Ví dụ như máy nghe nhạc thì để nghe nhac, điện thoại thì để nghe, gọi, nhắn tin. Máy tính vào mạng, máy ảnh chụp ảnh. Nhưng giờ nhân cơ hội thế này chắc em nên mua luôn.
    Các bác có kinh nghiệm thì chỉ bảo em nên mua cái nào ( chụp ảnh tốt ạ), và giá cả tầm bao nhiêu ( để em tính dược giảm giá tầm bao nhiêu :)) )

Cảm ơn các bác nhiều ạ :*

...
  2. Ativas

Ativas Mới đăng kí

Mình mới đăng ký cách đấy vài phút thôi cũng có tí kiến thức .
    Hiện tại LG flash ship mới nhất là G3, LG G pro 2 , con mới nhất em cong veo G flex 2, máy tính bảng thì LG Gpad các ver 8 , 8.3 vv . Cấu hình khá tốt , mạnh , viền mỏng pin ok , Trừ em G3 ra không mượt mà mấy nhưng đánh giá cực cao em G pro 2 , G2 ,G3 mấy con mtb G pad vì chả cần bấm phím nguồn vẫn mở màn được ( knock on gg biết thêm chi tiết) . Cam LG chụp không đẹp nhưng tạm chấp nhận được. Con G3 thì lấy nét cực nhanh như điện luôn mà điện thoại thì đừng mong giống máy ảnh .
    Đánh giá cao là G pro 2 nhé con này đáng xài. tất nhiên mới nhất vẫn là G3 sắp tới ra G4 rồi có khi còn ngon hơn V: . Vote G3 , G pro 2 con nào càng mắc càng tốt =((.
    CHụp ảnh thì G3 đi lấy nét lazer nhanh kinh hồn luôn nhưng không thích cái màn 2k của nó tẹo nào .
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/1/15
  3. Mrhoangpro

Mrhoangpro Thành viên cấp 2

Một vote cho G3. Viền màn hình cực mỏng, màu vàng khá đẹp. nếu giảm giá 25% là cũng cực mềm luôn :3
    Nhưng nếu k thích màn hình quá to thì G2 là được.. lại tiết kiệm hơn. Mình đang dùng LG GK
    Bạn ở Hn k? mình mua nhờ 1 cái
  4. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

vote: Máy giặt hoặc tủ lạnh thì mua chứ điện thoại LG màn hình nhìn chán òm
  5. Rub

Rub Thành viên cấp 1

Mrhoangpro mình đang ở HN mà. Cơ mà vì chưa biết mua cái nào nên mới đang hỏi. Tính mua điện thoại. Cơ mà mua cái gì thì đăng ký lên công ty rồi người ta gửi danh sách sang bên LG :)
  6. Mrhoangpro

vì bạn chuyển từ nồi đồng sang smartphone nên sẽ thấy ức chế vì hay phải sạc :))
    nếu LG mà của Hàn xịn thì hơi bền luôn :))
  7. Rub

Rub Thành viên cấp 1

Em nghĩ là đợt hàng này bền thật. Vì bọn em làm việc trực tiếp với mấy bác Hàn luôn. Hồm rồi caafp tabless dùng thử. Dùng 2 ngày, từ sáng đến đêm, chơi điện tử tẹt ga mà hết có nửa vạch. Không biết là vì hàng dùng thử cấp cho đối tác nó bền thế nay là hàng xách tay nó bền thế nữa :O
  8. Rubb

Rubb Mới đăng kí

Anh Mrhoangpro ơi, em vừa hỏi qua rồi, cái G3 ( thì được giảm còn vào tầm 6 triệu rưỡi đấy ). Nick kia em quên mật khẩu nên bị khóa ) :))
    Mrhoangpro thích bài viết này
  9. Mrhoangpro

Thui, bạn Rubb cứ mua, mình dùng đt cùi, dành tiền mua sữa cho con.. giá ngon quá :((
  10. Rubb

Rubb Mới đăng kí

em mua cả tivi nên cuối cùng mua cái G3 sTYLUS thui. giảm 40% thôi
  11. nguyennam311258

nguyennam311258 Mới đăng kí

Rub giảm giá ngon thế, cho mình đăng kí mua ké được không hihi
  12. Rubb

Rubb Mới đăng kí

Hôm nay bọn em gửi tiền xong rồi. Chờ thứ 7 lấy hàng thôi bác ạ
  13. viethanphutien

viethanphutien Mới đăng kí

Ngon nhỉ, mua được giá giảm. Như cái điện thoại tầm 10tr thì mua có hơn 3tr tí nhỉ
  14. Rubb

Rubb Mới đăng kí

Không, sau điện thoại chỉ giảm có 40% thôi bác ạ

Ủng hộ diễn đàn