Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin phần mềm vẽ nét nhọn thay cho bảng vẽ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi dr.fwin, 29/8/13.

Lượt xem: 7,102

1. dr.fwin Thành viên cấp 2

Cái đoạn đánh bóng màu tóc trong SAI các bác thường vẽ đc nét nhọn 2 đầu. Em thấy có cmt bảo ngoài vẽ bằng bảng vẽ còn dùng phần mềm Manga gì gì. Ai biết cho em xin link và hướng dẫn xíu đc ko !!

...
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Manga Studio 5 - Cái tên nói lên tất cả !
    => https://forum.vietdesigner.net/thre...ga-studio-ex-5-thuoc-huong-dan-cai-dat.69249/

- Dung lượng file cài đặt: 200 MB
    Đánh giá:
    - Brush đầy đủ & mạnh mẽ ! Nhiều tính năng mới trong xây dựng phối cảnh ... hơn Paint Tool SAI ! Thực sự đây là 1 soft vô cùng chuyên nghiệp không thể thiếu cho các bạn vẽ Chibi hay Manga !
    Demo:

.
    =>> Full: [LOCK]http://on.fb.me/155H5Um[/LOCK] <<=​
    goal, tranvan.muon, dr.fwin4 người khác thích bài viết này.
  3. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Ko thấy phần Download đâu Hổ ơi :(
  4. dr.fwin

dr.fwin Thành viên cấp 2

tranvan.muon thích bài viết này
  5. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

mình cũng tìm đc với cờ rắc đc rồi
    chưa tìm hiểu sâu , để thư thư tìm tài liệu
  6. kiemtienthui

kiemtienthui Thành viên cấp 1