Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin Plugin] Cần Plugin chống rung video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi betrieu, 27/5/13.

Lượt xem: 14,707

1. betrieu Thành viên cấp 2

Hiện tại là em đang dựng 1 bộ film nhưng tay quay film quay rung quá nên về dựng film trông không được đẹp và hay, nghe các tiền bối bảo có Plugin chống rung cho bộ sản phẩm Adobe nên em muốn xin các bác cho em cái link :3
    Em hiện đang dùng bộ Adobe CS6 cho Mac.
    Tks các bác ạ :3

...
  2. giangduc82

giangduc82 Mới đăng kí

Ngay trong CS6 cũng có chống rung rồi mà, dùng Plugin làm gì cho mệt
    mr_minh_269 thích bài viết này
  3. manfriends

manfriends Thành viên cấp 2

trong AE CS6. mở cửa sổ tracking ra, có mục warp stabilization :) khá là hiệu quả vs camera handheld rung lắc nhẹ, còn rung lắc nhiều quá thì dễ bị méo hình :)
    manhtrung12 thích bài viết này
  4. sunny0910

sunny0910 Mới đăng kí

Mình đang dùng Adobe Premiere! Nó bị tình trạng nhảy cả khung hình lun hoặc khi Warp xong nó bị crop xuống nhỏ. Bạn nào biết tình trạng khắc phục hok? hay tạo vì quá lắc. Cám ơn ạ.

Ủng hộ diễn đàn