Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin psd] Em đang cần psd logo cho lớp

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vechibi, 14/2/14.

Lượt xem: 5,240

1. vechibi Mới đăng kí

bác nào có cho em xin với ạ. mấy thằng bạn nhờ e làm mà tìm hoài không thấy cái psd :( em mới post bài lần đầu nếu có sai xót mong ban quản trị sửa lại giùm e ạ

...
  2. vechibi

vechibi Mới đăng kí

mấy bác giúp e với. em cảm ơn mấy bác
  3. vechibi

vechibi Mới đăng kí

mấy bác nào vào giúp em với, e thực sự cần lắm ạ
  4. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

nhờ thì làm chứ. chứ đi tìm file psd về làm gì b/
    vechibi thích bài viết này
  5. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Nói thật ko hiểu bạn muốn gì cả.

Người ta nhờ bạn làm logo lớp, nếu bạn làm đc thì tự nghĩ mà làm đi chứ xin PSD là xin PSD của cái gì? Hay bạn định lấy logo lớp người ta làm sẵn về chỉnh màu chỉnh text lại thành cái logo lớp của bạn? Thường thì trên mạng rất ít share PSD tác phẩm nhé, trừ khi người ta viết TUT, và thường thì những cái đặc trưng như logo, brand... thì càng khó có PSD, trừ khi bạn quen người thiết kế may ra xin đc. :v
  6. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

xin PSD tha ban keu nguoi ta lam luon cai logo cho ban >:) >:) >:)
  7. duongtuanqb

duongtuanqb Thành viên cấp 1

8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mỗi logo nó lại là biểu tượng của thương hiệu, nhãn hiệu riêng sao có thể trùng được? Nếu thớt muốn một logo cho lớp thì tốt nhất nên là tự thiết kế cho riêng cho lớp một logo theo đúng ý muốn mà không đụng hàng ;)

cásấu
    vechibi, Trịnh Như CươngAn Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này.
  9. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

:)) logo thi không thể free đc rồi... ra nét không kịp dow unykey bác thông cảm hộ e @-)
  10. vechibi

vechibi Mới đăng kí

em muốn xin psd để cho dễ chỉnh sửa hơn thôi ạ. Mấy bác làm logo giúp e nhá. logo để in áo lớp ấy. đoạn text là: LOVE 9.6 e cảm ơn mấy bác
  11. vechibi

vechibi Mới đăng kí

tự design lằm ngoài tầm khả năng của e, bây giờ học thì rất lâu mà e đang cần gấp
  12. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Lý do nào thúc đẩy bạn nhận 1 công việc nằm ngoài khả năng của bạn vậy :-?
    vechibiN.P thích bài viết này.
  13. —Hoàng Anh—

—Hoàng Anh— Thành viên cấp 2

Bạn xem các logo rồi tự tìm ý tưởng cho bạn chứ không ai giúp được đâu ^:)^
  14. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Nếu bạn ko biết thì tốt nhất là ko nhận, mình cũng đang muốn biết nguyên nhân nào khiến bạn tự tin nhận một công việc nằm ngoài tầm với? :v

Ko có ai ở ko đi tuôn chất xám làm 1 cái logo hẳn hòi mà free đâu bạn ạ, thế nên chỉnh sửa từ cái có sẵn thì còn may ra người ta giúp, còn tự design thì chả mấy ai và chả mấy khi. :v
  15. vechibi

vechibi Mới đăng kí

N.P zero001002 k phải. e đâu nhận bọn bạn nhờ e làm mà bọn nó năn nỉ quá e k từ chối đc. tưởng trên google có psd nhưng e tìm quài chả ra nên mới nhờ mấy bác. mấy bác chế ra cũng đc mà chứ e đâu kêu mấy bác tự design đâu :(

Ủng hộ diễn đàn