Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Tài Trợ Domain và Hosting

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi Mr.Sakim, 17/9/15.

Lượt xem: 3,641

1. Mr.Sakim Mới đăng kí

Chào mọi người, do vấn đề tài chính và vẫn còn đang đi học nên không có đủ kinh phí để reg mội domain và hosting nhưnh với lòng đam mê có ae nào có điều kiệm tài trợ cho mình ,
    .Tks ạ

...
  2. Đạt Phan

Đạt Phan Thành viên cấp 1

theo ý kiến mình thì không biết web bạn dùng vào mục đích gì, nhưng nếu như bạn "không có đủ kinh phí" và mục đích sử dụng chỉ là tìm tòi học hỏi thì bạn có thể sử dụng tên miền miễn phí(mình hay dùng .tk) , hosting free (Hostinger có cho gói free)O:-)
    còn nếu bạn dùng vào mục đích kinh doanh hoặc kiếm tiền thì nên đầu tư một khoản để sử dụng lâu dài, chứ mình nghĩ không ai có thể đầu tư free cho bạn được đâu :D
    viettelidc, SilverLanceMr.Sakim thích bài viết này.
  3. khohinh

khohinh Thành viên cấp 4

Bạn lên godaddy nhé, giá rẻ lắm bạn .
    Mr.Sakim thích bài viết này
  4. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Hiện domain chỉ có giá 49K cho 1 năm.
    Mr.Sakim thích bài viết này
  5. Mr.Sakim

Mr.Sakim Mới đăng kí

Bạn @DạtPhan mình muốn thử tạo một forum nhỏ , với ý kiến bạn mình đã tham khảo qua, nhưng nếu bạn nào có đủ kinh phí sp mình xin được đặt baner và textlink lại
  6. Mr.Sakim

Mr.Sakim Mới đăng kí

7. vicluy

vicluy Thành viên cấp 1

bạn muốn làm diễn đàn , vậy cho mình 1 cái chiến lược về diễn đàn , nếu thấy ổn mình sẽ đầu tư ok
    gửi mail cho mình : phamhungkhai1996@gmail.com
    hoặc skype: vicluy1
  8. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Ủng hộ diễn đàn