Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tài liệu hướng dẫn Canon 60D

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Giun Đất, 28/9/12.

Lượt xem: 5,346

1. Giun Đất Thành viên cấp 2

Em đang tập tành chụp, bác nào có tài liệu hướng dẫn cách chụp cho Canon 60D thì cho em xin với. Tiếng việt nhé.
    Không biết có đúng chỗ không, sai thì Mod chuyển hộ nhé.
    Thanks.

...
  2. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

tiếng việt thì chịu rồi, mấy cái này hầu hết là tiếng anh vì dịch sang tiếng việt nó không sát nghĩa, mình chỉ có tài liệu của 50D và bằng tiếng anh thôi, bạn có lấy thì mình post
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Mình có đây, đợi 1 tý upload xong rồi gửi link cho bạn :D
  4. xuangiang1011

Duy Phamthanhluan thích bài viết này.
  5. IceF

IceF Thành viên cấp 4

èo,xem tài liệu cũng chả hỉu mô gì đâu...
  6. Duy Pham

Duy Pham Thành viên cấp 1

có thì cứ download về thôi, nghiên cứu, hiểu được tới đâu hay tới đó, đợi đến lúc có máy là vừa. Thanks nhé ^^
  7. IceF

IceF Thành viên cấp 4

kiếm ai chơi rùi mà hỏi ng` ta ấy...
  8. xuangiang1011

Chuẩn, cơ mà nhiều lúc ko tiện lắm. Vợi lại có nhiều người chơi nhưng cũng chưa dùng hết đc các tính năng của máy vì có khi nhu cầu của họ ko cần. Tốt nhất là nên có thêm cả sách hướng dẫn :D
  9. Giun Đất

Giun Đất Thành viên cấp 2

Thanks mọi người nhé. Nhiều lúc muốn mò thêm đó mà.
  10. xuangiang1011

Thank mà ko like à ;))
  11. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

sặc ! chụp thì máy có đc mấy cái đó thôi =)) tự mò cũng đc mà bác =))
  12. xuangiang1011

Nhầm bạn ạ, có nhiều chức năng mình ít dùng nó khó mò lắm. Nhỡ đâu hôm nào hứng mò đến ko biết dùng thì chán chết
  13. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

nói thật chứ mình cũng mua máy về , tự vọc 1 tuần là đã nắm 80% , trong thời gian tác nghiệp thì tự lấp full cái 20% còn lại :)) máy nào cũng thế cả
  14. xuangiang1011

80% của bạn là những thứ bạn hay chụp thôi, còn 20% kia đến lúc bạn cần bạn lại phải ngồi mò, thời gian đó thì có thể khoảnh khắc bạn muốn chụp đã trôi qua. Phải có lí do thì họ mới in quyển hướng dẫn sử dụng chứ.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn