Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tiếng nhạc troll để lồng vào Video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi anhtuan1006, 18/2/17.

Lượt xem: 13,349

1. anhtuan1006 Thành viên cấp 2

Chào mọi người, em đang làm 1 video và cần những tiếng âm thanh troll giống như kiểu trong video này (âm thanh ở khoảng thời gian 11:23 - 11:27):

để lồng vào video của mình cho sinh động, đại loại là những âm thanh ngắn ngắn kiểu troll troll như vậy. Em có lên mạng tìm thử nhưng search nhiều mà chưa tìm được như ý do không biết từ khóa như nào cho chính xác.

Vì vậy e lên đây rất nong nhân được sự giúp đỡ từ các anh/chị trong diễn đàn. Em xin cảm ơn.

...
  2. anhtuan1006

anhtuan1006 Thành viên cấp 2

anh/chị/bạn nào đọc qua bài rồi, nếu biết thì xin giúp đỡ e với. Please !!!!!!!!!!!!!
  3. anhtuan1006

xin mọi người giúp e với ạ ....hix, hix ~X(~X(~X(
  4. Cường Cdkey

Cường Cdkey Thành viên cấp 1

bác thử lên google gõ key : Cartoon sound effec thử xem
    anhtuan1006 thích bài viết này
  5. anhtuan1006

Cường Cdkey chuẩn rồi bác... cám ơn bác nhiều lắm luôn .
  6. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

----------------------

-----------------------------

---
    lưu ý là nhạc này có bản quyền nhé bạn
  7. anhtuan1006

cásấu , cái này mình thấy nó ko giống kiểu troll troll cho lắm nghe có vẻ giống nhạc dạo hơn, mình cảm ơn bạn nhiều nghe
  8. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

Trong clip bạn share trên có 1 đoạn trong cái mình gửi đấy bạn nghe cho kỹ cũng có ... mình nghe mình mới viết bài mà hi
  9. anhtuan1006

cásấu thích bài viết này
  10. tienbao.le

tienbao.le Banned

cásấu thích bài viết này
  11. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

Ủng hộ diễn đàn