Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tút blen màu cực kì đoẹp ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi mrbui9xx, 5/2/13.

Lượt xem: 4,034

1. mrbui9xx Mới đăng kí

Các bro nhận xét xem màu này thế nào ạ ...ai có thể làm được màu này cho e xin cái tút lun .e càng nhìn càng thấy thíc :x:x:x .

...
    phankhackim1 thích bài viết này
  2. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

mèn chỉ thấy mod đẹp thui chứ màu thì BT (mod mà đẹp thì blend hay retouch cũng đến 80-90% là đẹp )
    Ps: cái nì giống màu cà phê ỳ hem rõ hóng các thánh :D
  3. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Inbox thẳng tác giả mà hỏi bạn à =)))
    mrbui9xx thích bài viết này
  4. goal

goal Thành viên cấp 3

Thêm cánh là đẹp :))
  5. Snickers

Snickers Thành viên cấp 2

nghịc tí, mọi ng đừng ném đá nha =P~
  6. mrbui9xx

mrbui9xx Mới đăng kí

mình xin ùi nhưng moà hok cko :D :D
  7. th4nhco0l

th4nhco0l Thành viên cấp 2

cơ bản là cứ phải xem ảnh gốc nó thế nào đã b ạ, :)). bản thân màu sắc của ảnh gốc phối đẹp thì nó cũng đã dễ nhìu r ^^
  8. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

trông cũng lung linh huyền ảo :)) nhưng mà phải xem stock mới rõ đc :D
  9. Moon CA

Moon CA Thành viên cấp 1

Chắc hôm nào rảnh mình làm cái tut. Gần giống thui. Tết nhất bận quá ^^!các bạn có thể xem qua ảnh mình chụp ở face: facebook.com/hieu32
  10. nobutan

nobutan Mới đăng kí

bản chất của blend màu là hòa sắc,bức ảnh này hòa sắc quá đẹp rồi sao mọi người cứ phải lăn tăn hình gốc nó thế nào nhỉ.:-?
  11. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

^:)^
    coi ảnh gốc mới biết làm thế nào ra được ảnh như vậy chớ. đọc không kĩ còn trách người ta
  12. nobutan

nobutan Mới đăng kí

không phải là mình không đọc kĩ, vì mấy bạn muốn xem ảnh gốc như có vẻ nói như nghi ngờ tài năng của người blend màu nên mình nói thế thôi. ý mình không phải kĩ thuật thế nào mà vấn đề là ở tư duy và con mắt nhìn màu sắc
  13. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Có gì khác hả bạn ? mình thấy nó chỉ hơi hơi hơi hơi đỏ hơn 1 tý ở mặt vs tay. Kéo đi kéo lại hơi nhiều lần.
  14. duongcoi

duongcoi Thành viên cấp 1

anh dep thi bend kiu? gi kung dep
  15. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

để blend ra một loại màu, nó phải phụ thuộc vào màu ảnh gốc, bây giờ bạn thớt hỏi blend màu này như thế nào thì đương nhiên người ta phải biết ảnh gốc như thế nào mới có hướng và mới vọc ra được cách làm chớ bạn :D và cũng đúng, bản thân màu gốc đã đẹp, thì blend ra nó cũng đẹp và dễ hơn
  16. Snickers

Snickers Thành viên cấp 2

Mình tô đậm lông mi, thêm mí mắt, tô đậm và chuyển màu lông mày hơn 1 chút, tô đậm son hơn, cho thêm má hồng, làm đậm màu con ngươi, da trắng lên. Nói chung chỉ tập trung vào khuôn mặt còn ngoài ra chả can thiệp gì hết.
  17. Amygreen

Amygreen Thành viên cấp 2

Đúng là mới lớn. Màu mè càng loè loẹt và sặc sỡ bấy nhiêu thì càng cho là đẹp. ;))
  18. LIPIK

LIPIK Mới đăng kí

ghớm quá
  19. love_hatred

love_hatred Thành viên cấp 2

cái dây áo nhìn hơi vướng xóa lun đi bạn ơi
  20. Anh Quên Rồi

Anh Quên Rồi Thành viên cấp 1

ko có ảnh gốc mà bảo nhận xét, chả thấy đẹp gì sớt >>> lượn thôi

Ủng hộ diễn đàn