Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tư vấn chỗ học Zbrush

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Harry1702, 25/6/16.

Lượt xem: 7,234

1. Harry1702 Mới đăng kí

Mọi người ơi cho em hỏi ở Đà Nẵng có chỗ nào dạy Zbrush ko ạ?
    Hiện tại em cũng biết modelling kha khá ở 3ds max, em muốn học thêm zb để dựng tượng thêm ạ. Vì bên 3ds max dựng tượng hơi bị khoai :(
    Có bác nào biết tư vấn giúp em với ạ. Em cám ơn :D

...
  2. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

úp #3 vào giúp nhé
  3. nhupham53

nhupham53 Mới đăng kí

cga.edu.vn Mình đang học ở đây :v, có khóa online thì phải. Bạn lên fanpage nó coi thử
    Harry1702 thích bài viết này
  4. Harry1702

Harry1702 Mới đăng kí

Học phí tầm bao nhiu vậy bạn?
    Học onl như vậy có ok ko bạn? Mình thì thích học off hơn ^_^
    nhupham53 thích bài viết này
  5. nhupham53

nhupham53 Mới đăng kí

Hình như đang mở khóa Zbrush online, bạn lên fanpage thấy các tác phẩm của học viên í. Có của mình trỏng, hihi.

Đợt mình có tham khảo mà do gần nhà nên học off, học onl qua teamview và có ghi lại video các buổi học á. Bạn inbox người ta trả lời tư vấn cho rõ hơn mình.
    Mình học off là 1tr5/ tháng, chắc onl thì dưới 1tr ấy bạn ạ
  6. thathanh

thathanh Banned

mình học ở 3dmotion.vn nè, nhưng mà ở tphcm :(
  7. hoachithanh

hoachithanh Mới đăng kí

Đã có khóa học Zbrush cơ bản và nâng cao bằng 42 video trên website: zbrushonline.edubit.vn

Với cách học này bạn có thể học bất cứ nơi đâu, bằng bất cứ thời gian nào, không cần bất cứ ông thầy nào… không hề bị phiền toái bởi bất cứ sự khó chịu nào, thích là học!

Để sở hữu trọn đời khóa học, bạn gửi 1,5 triệu VND về Vietcombank, STK: 0161000098897 - PHAN XUAN HOA - Trong chú thích chuyển tiền ghi số điện thoại + email để nhận mã kích hoạt lớp học.

Cách vào học:

1- Sau khi đóng học phí, bạn gửi tin nhắn đến số 0983983895, nội dung là địa chỉ email của bạn để nhận mã kích hoạt.

2- Có mã kích hoạt rồi, bạn vào địa chỉ zbrushonline.edubit.vn đăng ký một Acc. Sau đó nhấp vào phần “Kích hoạt khóa học” trên cùng bên phải, điền mã, bấm vào nút “Kích hoạt”.

3- Sau khi kích hoạt thành công, bạn nhấp phần “Vào học” phía trên. Khóa học “Zbrush cơ bản và nâng cao” xuất hiện. Bạn nhấp vào chữ “Vào học” để xem 42 bài bằng Video có sẵn.

4- Nội dung các video sẽ hướng dẫn các bạn tiếp thu kiến thức từ cơ bản tới nâng cao. Kiến thức cũng có ích cho các bạn đang làm nghề thiết kế 3D (CNC, Trang sức, in 3D…). Chương trình học bao gồm 5 chương, 42 bài theo các chủ đề dễ tìm kiếm và xem lại.

5- Các tài liệu kèm theo bao gồm tài liệu theo bài, và có một file có tên: “Link tải dữ liệu học Zbrush full” ngay trong bài 1. Trong này tôi để toàn bộ link tải thư viện hoa văn, brush… (hơn 140 GB) có ứng dụng trong các bài giảng. Các bạn nên tải phần này đầu tiên để áp dụng thực hành theo bài học.

6- Nếu cần các bạn vẫn có thể đăng ký theo link để học trực tiếp, dành cho các bạn muốn trao đổi thắc mắc và thảo luận: bit.ly/2ZfU6Cm
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn