Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tư vấn giúp em mua máy chụp ảnh cưới sinh viên giá 6-8tr

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Trong Oanh, 11/6/15.

Lượt xem: 1,979

1. Trong Oanh Mới đăng kí

Mục Đích: chụp ảnh cưới cho riêng mình
    tài chánh: Vốn rất sinh viên
    giá muốn có: 6 đến 8 triệu
    Như những tiêu chuẩn trên mong các anh tư vấn giúp em 1 cái máy ảnh có thể chụp đc ảnh cưới cho riêng mình, không cần ra hình đẹp tuyệt chỉ cần tiêu chuẩn ảnh cưới sinh viên chấp nhận được. Hiện tại em có ý định tự chụp ảnh cưới cho mình từ a đến z, thuê thì chỗ em không có chỗ thuê máy ảnh, chụp bằng máy du lịch DSC sony hiện có thì trên forum bảo không đạt chuẩn ảnh cưới dù là chuẩn dưới trung bình. Nên em có ý định mua 1 cái máy ảnh có thể cho ra ảnh cưới mức trung bình giá tầm trong khoản đó, không biết có máy nào đc giá vậy không mong các anh tư vấn em cám ơn rất nhiều

...
  2. Đỗ Hoàng Giang

Đỗ Hoàng Giang Thành viên cấp 2

canon 50D nhé. body thôi

Ủng hộ diễn đàn