Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tut tô màu chibi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Hạnh Anh, 30/4/13.

Lượt xem: 5,350

1. Hạnh Anh Thành viên cấp 2

daọ này thấy anh chị em làm chibi mạnh quá nên cũng mò mẫm học.
    vẽ thì được nhưng mà cái chia tỉ lệ không được chuẩn vì vẽ kiểu cân đối quen rồi :D
    mình cũng vẽ khá nhiều, phác họa trên giấy thôi. chưa đưa vào PTS vì cứ đưa vào rồi lại không biết tô màu sao cả.
    ai giúp mình làm cái tut đc không ạ, mình đã tìm trên forum và cả youtube, không biết vì trình độ mình kém hay là gì mà làm mãi không đc.
    pic này là tưởng tưởng con bạn chăm lúc bị ốm
    pic này vẽ lung tung

vẽ đc mỗi như này thôi.
    bạn nào giúp mình với, không thì giúp mình tô màu 2 pic trên với

...
    micyauns thích bài viết này
  2. painful

painful Thành viên cấp 1

Hạnh Anh thích bài viết này
  3. Hạnh Anh

Hạnh Anh Thành viên cấp 2

thanks bạn, nhưng mình làm mãi vẫn không đc, hơi nản rồi
  4. SitNit

SitNit Thành viên cấp 2

Hí hí mình cũng lần đầu vẽ ChiBi dưng mà k biết tô màu . Các bác pro giúp em tô tấm này xíu xịu xìu xiu . EM cảm ơn ạ <3 ( EM làm theo tut mà ko đc :( )[​IMG]
  5. minshin

minshin Mới đăng kí

mình cũng zậy ai giúp với
  6. minhdung2403

minhdung2403 Thành viên cấp 1

tham khảo :3

Hạnh Anh, micyaunsminshin thích bài viết này.
  7. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Mình thấy trên youtube có mấy cái video speed painting cũng có thể tham khảo được
  8. Hạnh Anh

Hạnh Anh Thành viên cấp 2

đọc tut không làm đc, nên tự tô lung tung nó ra như này :D
    micyauns thích bài viết này
  9. nguyễn văn dũng

nguyễn văn dũng Thành viên cấp 2

Các bác cho em hỏi : khi tô màu chibi trên cs5 thì ấn tổ hợp phím gì nhỉ!.. e đang tập chibi

Ủng hộ diễn đàn