Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin xỏ] bác nào pro về pts cho em xin cái five PSD về bảng tuần hoàn nguyên tố hóa học

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Voduyendainghia, 29/8/15.

Lượt xem: 3,803

1. Voduyendainghia Mới đăng kí

Cách đây 2 ngày em thấy có bạn Kaze no Kame có mấy pic bảng tuần hoàn nguyên tố hóa học rất đẹp.em mới tìm tòi về pts nhưng máy tính em yếu wá+ms vào nghề nên trình còn non.nên bác nào pro có thể làm zùm em cái PSD bảng tuần hoàn nguyên tố hóa học như hình dưới(hình chưa có chèn thêm hình ảnh vào ấy để em làm thêm vài pic hứa với mục đích ko thương mai :v )

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Làm gì có file sẵn cho bạn mà xin?
  3. tuanlinhtinh

tuanlinhtinh Thành viên cấp 2

Gõ 1 ô nguyên tố, Ctrl+J ra, xếp lại rồi ngồi sửa từng cái, cho hình nền vào...
    Cũng nhanh thôi, tự làm đê ;)

Mà làm bảng ng tố kiểu này dò mấy lần lé mắt luôn =))

Ủng hộ diễn đàn