Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin xỏ] Hình nền cho slide Powerpoint

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi gianta, 22/1/15.

Lượt xem: 5,750

1. gianta Mới đăng kí

Hi anh em,
    Tạo acc lâu giờ em mới lập chủ đề để xin xỏ.
    Các bác có hình nền để làm slide powerpoint thì cho em xin với nhé. Em hay làm slide mà nếu bản nào cũng giống bản nào, chỉ thay đổi nội dung thì nhàm chán quá.

Dạng slide giới thiệu dịch vụ, sản phẩm hoặc dự án ấy ạ. Nên chỉ cầu đơn giản, dễ nhìn.
    :D
    Tks all

...
  2. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

3. drax

drax Thành viên cấp 4

mấy slide của Havingfun2500 giới thiệu nhiều mẫu đẹp thật, nhưng biểu tượng, shape vv... hình như làm bằng ai rồi import sang
  4. Havingfun2500

drax thì đúng là như thế chứ còn gì nữa =)) những icon như thế mà làm = ppt thì hơi mệt ==
  5. drax

drax Thành viên cấp 4

Havingfun2500 cái giá của nó thật là, vài chục $ cho phiên bản regular và vài trăm $ cho bản extended, đấy là chưa thèm đọc cái chú thích về các quyền của nó nữa.
  6. Havingfun2500

drax mình nghĩ nó cũng đáng giá thôi, nó có đủ 3 loại 3 slide cho các kích thước màn hình, 3 phiên bản màu colored, red, yellow, 2 phiên bản ppt và pptx. mà những template nhiều slide mới cao giá đến mức ấy chứ cái này có 14$ T.T
  7. drax

drax Thành viên cấp 4

Havingfun2500 Cái link graphicriver.net ấy, cái đấy $18, bản extended thì $180, còn điều luật ràng buộc gì về bản quyền ở dưới nữa, mình muốn mua mà không dịch chính xác được.
  8. Havingfun2500

drax đoạn nào bác k hiểu post lên có gì em dịch thử cho ^^ nếu bác cần thì em post full bộ để bác xem trước ^^
  9. drax

drax Thành viên cấp 4

10. Havingfun2500

drax nếu bác mua bản regular thì bác có thể sử dụng nó với diều kiện là sản phẩm (từ powerpoint này) phải là free, còn nếu bác mua bản extended hơi đắt một chút thì có thể bán sản phẩm cho người khác. Nếu chỉ dùng để trình bày, giới thiệu sản phẩm thì chỉ cần mua bản regular là được rồi, con nếu bác làm powerpoint để bán cho người khác thì mua bản extended T.T mỗi license không được sử dụng cho nhiều khách hàng khác nhau .___.
  11. drax

drax Thành viên cấp 4

Havingfun2500 tóm lại là: nếu dùng bản regular mình chỉ được dùng cho 1 mình mình, không được share lung tung
    nếu dùng bản extended thì mình đã mua nó rồi, thích free share cho mọi người, dùng nó để tạo ppt kiếm tiền, hay bán lại cho người khác thì tùy ý mình

Nói thật là mất $180 thì tự mình làm cho nó nhanh.
  12. Havingfun2500

à không, bản regular bác được share thoả mái, nhưng phải là free
  13. Havingfun2500

còn bản extended thì bác có quyền BÁN, vậy thôi
  14. ducdiep87

ducdiep87 Mới đăng kí

Bác Havingfun2500 có thể share lại cho mình link được không? Mình vào không còn down được.

Ủng hộ diễn đàn