Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[xin xỏ] Imagenomic Portraiture V2.3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Lê Kim Tùng, 20/8/14.

Lượt xem: 2,659

1. Lê Kim Tùng Thành viên cấp 1

mình mới thử dùng cái Imagenomic Portraiture V2.3
    vấn đề là mình chả biết dùng nó thế nào cả.English thì kém.mà hướng dẫn trên mạng thì ko có Tiếng Việt :(
    có bạn nào biết sử dụng hoặc có hướng dẫn thì cho mình xin ít với ạ

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Image nomic, là chuyên dành riêng cho các bạn hok hiểu biết về điện sài mà, rất đơn giản, bạn chỉ cần nhân đôi Layer, vào Imagnomic, nhấn OK liền, out ra liền, là xong phim, nó mặc định, đã làm xong tất cả mọi thứ, cho bạn roài đó, bạn càng chỉnh khác mặc định (default) của nó, thì bạn càng đi sai hướng, càng hư nét, nếu chưa vừa ý, thì nhảy vào, nhảy ra 2 - 3 lần, chỉ có vậy thoai ! :))

(Mặc định: default, là từ chuyên viên trang chủ Imanomic nghiên cứu lâu dài, đổi mới theo version, mà làm ra cái mặc định này, bạn càng chỉnh sai mặc định, bạn sẽ sai tiêu chuẩn)
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/8/14
    Lê Kim Tùng thích bài viết này
  3. Lê Kim Tùng

Lê Kim Tùng Thành viên cấp 1

thực sự thì mình thấy nhiều người chỉnh da rất mịn :(
    chả hiểu sao mà làm đc thế :(
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình đã nói roài mà, bạn chả hiểu sao, thì cứ nháy vào, lại nhảy ra, nhảy cò cò, ra vào thường xuyên, tới sáng, sẽ mịn hơn người ta làm, khi vừa nhìn, thì đi bình thưởng ! ha ha ! :))

Nói jỡn thoai, trong mục trên hàng cao cao trái, chổ default, có cái tam giác, bạn mở ra, có loại Normal là loại thường, Medium là mịn nhiều hơn,, High là mịn mạnh, cũng là người ta chỉnh sẵn hok àk, bạn lựa cái nào vừa nhìn, thì nhấn OK, thoát ra, bạn cứ chọn 3 thứ đó, hok cần phải suy nghĩ về nước Mỹ nữa ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/8/14
    Lê Kim Tùng thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn