Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin Xỏ] Intro video templates Camtasia Studio 8

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi vvl1902, 13/5/16.

Lượt xem: 11,039

1. vvl1902 Mới đăng kí

Chào các bác , em đang làm mấy cái video mà cái intro khó nghĩ quá , bác nào có temp thằng CS8 này share em với nhé , thanks các bác !
    P/s : temp dạng nào cũng dc ạ , bất kể chủ đề nào :D

...
  2. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

bạn vào đây lấy nhé
  3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

dùng ae, proshow producer, sony vegas, corel video studio có cả đống temp người ta share sao k dùng, tự nhiên lại chui vào góc chơi 1 mình như thế thì hỏi ai đâu mà giúp được :|
  4. vvl1902

vvl1902 Mới đăng kí

rungtram2014 Thanks bạn , mấy temp đó mình có tham khảo rồi nhưng intro nó hơi rườm rà ^^
    SwingsOnlyone bác comment như vậy thì tốt hơn lần sau bác vào đọc ko cần comment rồi đi ra , có người dùng cái này có người dùng cái kia , những phần mềm bác nêu trên mình đã dùng qua cả nhưng máy mình hơi cùi , thấy thằng Camtasia này render video nhanh và chất lượng tốt nên giữ lại dùng
  5. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:"> tùy bạn thôi, bạn muốn nghĩ sao thì nghĩ
  6. vvl1902

vvl1902 Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn