Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin xỏ] PSD để in hình lên ly (cốc)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Lương Thiện, 19/1/15.

Lượt xem: 2,125

1. Lương Thiện Thành viên cấp 1

Chả là sắp tới sinh nhật đứa em gái, mà giờ quà cáp chẳng nghĩ được cái gì cả nên tính đến vụ in ly để tặng nó. Trình PS có hạn, cũng không biết tìm ý tưởng hay thiết kế nào cả nên lên đây mong muốn tìm được cao nhân giúp đỡ. Là con gái nên em muốn tặng nó dễ thương một xíu. Bác nào có sẵn file thì cũng share cho em với nhé. Thanks các bác trước. :)

...
  2. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Lên mấy trang bán ảnh shutterstock, istock...search --> thích --> mua cho nhanh ý tưởng thì mênh mông trên đó
    Lương Thiện thích bài viết này
  3. Hoàng Khuyên

Hoàng Khuyên Mới đăng kí

bạn muốn in ảnh hay hình vẽ? em gái bạn có sở thích đặc biệt nào ko? mình có vẽ vài hình đơn giản thui, nếu thích thì liên lạc, mình rất vui lòng share cho bạn :)
    bạn xem thử
    Code:
    http://khuyentran.deviantart.com/art/FatFoxRunning-504601771?q=gallery%3Akhuyentran%2F52598017&qo=4
    Le Hoang PhuongLương Thiện thích bài viết này.
  4. Lương Thiện

Lương Thiện Thành viên cấp 1

vitconlikeonline : cám ơn bạn :)
    Hoàng Khuyên : bạn có thể share mình xin khuyentran.deviantart.com/art/FatFoxRunning-504601771 được không? hình bạn vẽ dễ thương lắm. cám ơn bạn nhiều :)
  5. Hoàng Khuyên

Hoàng Khuyên Mới đăng kí

6. Lương Thiện

Lương Thiện Thành viên cấp 1

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn