Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin xỏ] Xin brush banner

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nguyễn Ngọc Công, 5/2/14.

Lượt xem: 4,066

1. Nguyễn Ngọc Công Thành viên cấp 2

Tình hình là em đang cần làm mấy cái cover facebook mà không có mấy cái brush banner như sau
    Em đã tìm mãi trên mạng mà ko có link download. Kính mong bác nào trong forum đã có brush hoặc link download xin share cho em. Em xin cảm ơn các bác nhiều <3 <3<3 <3<3 <3...

...
  2. Tràng Thiệu

Tràng Thiệu Julyfoto TM

Bạn ibox hỏi xin Bác BKV là có ngay. :D
  3. anka

anka Thành viên cấp 2

tranvan.muon thích bài viết này
  4. Nguyễn Ngọc Công

Nguyễn Ngọc Công Thành viên cấp 2

5. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Font ornament :3
  6. BKV

BKV Thành viên cấp 2

Đệt, cái đó mình vẽ bằng shape mà :D, còn gà cũng vẽ hết cả :))). cũng nhiều lúc dùng shape tải mà lạm dụng quá ko tốt với nhiều cái ko hợp :D, còn cái ribbons kìa vẽ bằng tool photoshop cả :D
    Katy2309 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn