Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin xỏ] Xin ý tưởng, psd logo công ty trà

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi huylq10289, 17/4/14.

Lượt xem: 3,024

1. huylq10289 Mới đăng kí

Em đang phải làm logo cho công ty trà có tên là: Việt Lâm. Mong anh chị em giúp đỡ. Cho mình tham khảo về ý tưởng hoặc có file thiết kế thì tốt quá. Cao thủ nào thiết kế cho mình thì cảm ơn rất rất nhiều nhé.
    Thanks mọi người.

...
  2. Phèo.Design

Phèo.Design Thành viên cấp 2

Vãi cả xin xỏ...:D
  3. Toan Flamingo

Toan Flamingo Thành viên cấp 2

Designer cũng là người mà bạn, cũng cần có tiền để sống chứ, nhờ vả kiểu này chắc ko ai làm đâu:-ss
  4. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

1 triệu có ngay Logo
  5. MrNoob

MrNoob Thành viên cấp 1

Bạn đang phải làm logo...vậy xin hỏi cv của bạn là gì?
    Mình hơi bị bức xúc với các kiểu xin xỏ thế này, hãy tự chủ trong cv. Cần ý tưởng thì google đầy ý tưởng. Cần góp ý thì đưa sp lên để mọi người góp ý.
    Cái j cũng có giá của nó hết bạn ah... nếu cần bạn có thể "MUA" ý tưởng của designer ở đây
    Toan Flamingo thích bài viết này
  6. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

cứ làm cái logo trà VL vào đấy, có khi chính nó làm nên sự khác biệt lại nổi tiếng.
  7. Cris89

Cris89 Thành viên cấp 2

Bạn cũng dũng cảm lắm mới lập cái thớt này :))
  8. minhry

minhry Thành viên cấp 1

mình chỉ bạn nha ... mở paint lên vẽ cái bông trà atisô á rồi dùng font arial ghi Việt Lâm =)) khỏi nhờ vả
  9. huylq10289

huylq10289 Mới đăng kí

Rồi. hiểu rồi. Xin lỗi mọi người.
  10. lenm

lenm Thành viên cấp 4

share tiền thì chơi :))
  11. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Đây bác huylq10289 . Toàn hàng free cả . Lần sau nhớ search google trước nha :
    Tự e edit , bác cần thì e gởi cho bác
    huylq10289 thích bài viết này
  12. LNTD

LNTD Thành viên cấp 2

Kg cần cám ơn nhé :)
    huylq10289 thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn