Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin xỏ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi duongxinhgai, 28/12/15.

Lượt xem: 2,572

1. duongxinhgai Banned

m.n ghép giúp e cái hình e vào tấm hình cô dâu vs ạ.các bác xem e hợp với ảnh nào thì ghép giúp e ạ.ths các bác trc ạ

...
  2. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Là cô nương nữa sao?
  3. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Quảng Nguyên GD thích bài viết này
  4. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

5. duongxinhgai

duongxinhgai Banned

đùa chứ mấy chú mấy thím k có thấy nhục à.đã k thèm nhòm ngó đến thì thôi còn lắm trò.giúp thì giúp mà k giúp thì thôi.biến nhá.Não phẳng 1 loạt =))
  6. ducuong233

Cũng may mình không giúp thật =))
    Sakura saker thích bài viết này
  7. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

Kinh quá, chưa gì đã khô máu rồi, đang định giúp mà thấy ẻm chửi não phẳng thì thôi vậy.
  8. duongxinhgai

duongxinhgai Banned

đấy là e ns 2ng trên ạ.e đăng bài bên box nhờ vả,2 ng cũng vô ns nhữxg câu như thế.đã k để ý thỳ thôi.còn nhiều trò.Bác giúp đc thì giúp e vs ạ.
  9. ducuong233

Để chú nói lại với cháu nhé.
    Thứ nhất, sống thật với mình đi cháu. Mặt cháu thế kia mà cháu nhờ mọi người ghép vào mấy cái ảnh đó.
    Thứ hai, cái ảnh mặt của cháu, nó chẳng liên quan ** gì đến góc chụp cả thì ai giúp.
    Mà cái cách ăn nói của cháu ý, chẳng ai giúp hay muốn giúp cả.
  10. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Mình có góp y nho nhỏ với chủ thớt
    1. Nhờ vả thì nên gửi hình ảnh chất lượng nhất để cho thiết kế ghép nhanh chóng và đẹp hơn, đằng này đưa hình không chất lượng thì làm mất thời gian của các bạn thiết kế.
    2. Không phải lúc nào cũng quăng ảnh lên và nhờ giúp là mọi người có thể giúp được ngay, hình ảnh đưa ghép với ảnh ghép chẳng hề liên quan tới nhau.
    3. Không nên phát ngôn bừa bãi hoặc mắng chửi người khác trong khi bản thân mình chưa biết có hơn người ta hay không ?
  11. duongxinhgai

duongxinhgai Banned

e cảm ơn ạ.nhưng nếu đc bác cứ thjết kế gjúp e ảnh này cx đc ạ
  12. vHost_Hàn

vHost_Hàn Banned

Em ấy đã trở lại và đồi bại hơn xưa =))=))=))
  13. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Hô li shit =))=))=))
  14. mesutozil

mesutozil Thành viên cấp 1

em rất tốt nhưng mọi người rất tiếc!=))=))=))=))=))=))=))
  15. Capssy

Capssy Thành viên cấp 2

sửu nhi.. :3 nhờ ngta.. ngta đã nói gì xúc phạm đâu mà đã xù lông lên r.. sửa xong k vừa ý r chắc quay lại cắn quá...con gái nc kì v. :)
  16. Capssy

Capssy Thành viên cấp 2

sửu nhi.. :3 nhờ ngta.. ngta đã nói gì xúc phạm đâu mà đã xù lông lên r.. sửa xong k vừa ý r chắc quay lại cắn quá...con gái nc kì v. :)
  17. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Xác định nhờ vả thì chuẩn bị tâm lý chắc chắn bị troll nhé bạn, sau khi bị troll may mắn thì có bạn nào giúp, vì thế bình tĩnh đừng xù lên vội
  18. duongxinhgai

duongxinhgai Banned

uh.thì chỉ nhờ giúp thôi.xấu đẹp kqt
  19. Beo Nguyễn

Beo Nguyễn Mới đăng kí

thik thì đầu tư chụp một bộ đi, ở đó mà nhờ vả ghép ảnh này nọ, nhìn lại đi, nhìn kém chất lượng, góc chụp ko liên quan, chưa tính bạn còn thêm bệnh ảo tưởng sắc đẹp nữa, thật là trơ trẽn
    lylymeow thích bài viết này
  20. Huy Art

Huy Art Thành viên cấp 2

Ca này thật sự là rất khó :3
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn