Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ý kiến pro. em mới làm được tấm này, trong ảnh là em, mà bị chê quá trời

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thắng Ken key, 27/4/14.

Lượt xem: 2,768

1. thắng Ken key Thành viên cấp 2

các pro có thấy nó thảm hại lắm không, cứ gạch thì em mới lớn nhanh được ạ, em thì em thấy nó xấu bt @@~

...
    Thiên Tríanhpas0 thích bài viết này.
  2. anhpas0

anhpas0 Thành viên cấp 2

em là ai ??
    Cao Quý 266 thích bài viết này
  3. thắng Ken key

thắng Ken key Thành viên cấp 2

dạ , là nam ak , em biết bác sẽ khen mẫu nữ xinh mà, top 10 tr em đó
  4. anhpas0

anhpas0 Thành viên cấp 2

mình nhận xét nhá. text đặt chưa hợp lí, đè lên mẫu, trời sáng quá làm mất chi tiết, lens flare sáng quá. :D hết
    thắng Ken key thích bài viết này
  5. thắng Ken key

ít ra nhận xét còn như bác, có tinh xây dựng.... chứ mấy đứa, làm thì ko làm đk mà chê như chửi ng ta ý ##~~~ hixx
  6. Kupiktran

Kupiktran Mới đăng kí

lens sáng quá làm tóc của bạn bị ảo ảo...
    chữ đặt đè lên mẫu làm chữ ko rõ . một phần làm mất bố cục của bức hình. nên đặt chữ nhỏ hơn
    thắng Ken key thích bài viết này
  7. truonggiang87

truonggiang87 Thành viên cấp 2

Đọc hết topic - thấy có ai chê như chửi chủ thớt đâu - nếu sợ dư luận thì bạn có quyền - làm ảnh xong rồi tự coi tự nhận xét - còn bạn đã show ảnh ra cho người khác nhận xét - 9 người 10 ý - bị chê là bình thường . Sợ sống với dư luận thì đừng show - đôi lời góp ý ... Tự nhiên nghe câu bạn nói " các pro có thấy nó thảm hại lắm không, cứ gạch thì em mới lớn nhanh được ạ, em thì em thấy nó xấu bt " thấy giả tạo quá ...
    Xong phần ngoài lề - giờ mình ko giám nhận xét ảnh bạn. Bạn cho mình hỏi : Bạn thích tấm ảnh bạn retouch không? Ánh sáng thế nào ? Nhân vật bạn thấy ổn không? Bạn thấy text bạn đặt có đẹp không? Bạn thấy sao thì mình nhận xét y chang như bạn vậy đó...
    nhathaluân võ thích bài viết này.
  8. truonggiang87

Mới vào topic - thấy ảnh không ổn - tính kéo xuống góp ý . Đọc cái dòng "chứ mấy đứa, làm thì ko làm đk mà chê như chửi ng ta ý ##~~~ hixx " Xong kéo lên xem ai chửi chủ thớt ghê thế ... Chả thấy ai cmt nhận xét - Bực mình - làm thì như ... nhờ người ta góp ý - chưa góp ý đã chửi thẳng vô mặt người nhận xét - cái đó gọi là tinh thần học hỏi sao?
    nhathaNighter thích bài viết này.
  9. thắng Ken key

bạn ko hiểu ý mình ùi, mình đăng vào diễn đàn khác mà, rồi mới quay ra đăng nên đây, bạn ko hiểu ý ùi
  10. Hà Duy Phương

Hà Duy Phương Thành viên cấp 2

Toàn gạch đá :(
  11. thắng Ken key

mấy bác nhận xét ở diễn đàn này mang tính xây dựng cao,
    mình đăng chỗ khác ''dm ảnh xấu vkl mà đăng lên'' bị nói như thế ở chỗ khác ý, mình mới muốn pro ở đây nhận xét xem ảnh như tn mà bị nói như chửi, bạn @ trường giang hiểu ý mình ko ,, hixxx
  12. truonggiang87

Ko biết - bạn nói cho rõ ràng- bạn ghi như vậy làm sao tránh người khác hiểu lầm ... Thật sự - lúc đầu xem ảnh của bạn - mình thấy kô ổn -muốn nhận xét vài điểm - nhưng khi xem cmt của bạn - máu nóng nó nổi lên - nếu sai thì mình xin lỗi - nghề nào cũng thế - ai cũng từ thời amateur đi lên hết - nên bạn muốn học hỏi thì mình sẵn sàng góp ý - để sản phẩm sau của bạn tốt hơn thôi , Chứ luc nãy mình bực bội lắm .... theo mình: ảnh của bạn chưa ổn lắm - ánh sáng làm nhoà mất nhân vật nè- text đặt chưa hợp lí nè ... nhân vật chính bị chìm nè ... sơ sơ vậy cũng làm hư tác phẩm của bạn rồi - bạn hiểu ý mình ko??? thắng Ken key ???
    Cris89 thích bài viết này
  13. thắng Ken key

oki hì, ko sao, chỉ là hiểu lầm mà
  14. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

Nhìn ảnh bạn mình ngoài cái lỗi phần text ra thì có một mẫu thuẫn nhỏ là ko bik bạn đứng trước hay sau mode nữ :-?
  15. Pentatonic

Pentatonic Thành viên cấp 1

Sáng đè lên đầu mẫu nữ, text đè lên ngực mẫu nữ. Nhìn mặt bạn dâm quá >:) . Mẫu nữ xinh quá:x
  16. thắng Ken key

vâng, hì, em sẽ tiếp thu ý kiến của các bác :)
  17. thắng Ken key

các bác nghĩ sao nếu em nói em ghép em vào ảnh này, ảnh này gốc thì nữ chỉ có 1 mình
  18. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Lens hơi "lóa", text chìm quá, thế bạn nhá :)):)):))
    Uzumaki Minato thích bài viết này
  19. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

mẫu nam nhìn ảo ảo sao á
    chữ thì không thấy rõ :D
    mẫu nữ thì nét hơn, thích nhất cái áo mẫu nữ mặc, tạo cho ta cái ảo giác ^^
    ý em là nếu nhìn nó như này này
    luân võWu Kong thích bài viết này.
  20. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

2 đứa dẫn nhau đi chụp lấy 1 cái cho tử tế đi.
    thắng Ken key, Wu KongCao Quý 266 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn