Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin ý kiến] Xin tư vấn vẽ khung cảnh để làm motion về Tết cổ truyền

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Mul Over, 19/1/16.

Lượt xem: 4,059

1. Mul Over Thành viên cấp 1

Xin chào các bác. Em đang có ý tưởng làm một motion video bằng AE về ngày tết. Tuy nhiên hiện nay em đang vướng về phần vẽ khung cảnh cho video. Cụ thể là em muốn vẽ một khung cảnh chợ tết để có thể làm motion cho nó. Một khung cảnh làng quê. Video của em sẽ là một hành trình về quê ăn tết của mọi người ạ. Mong mọi người có thể giúp đỡ em để em có thể hoàn thành được video ạ.
    Đây là đoạn demo đầu của em ạ!
    Cảm ơn mọi người đã đọc và có nhã ý giúp đỡ em!

...
  2. Mul Over

Mul Over Thành viên cấp 1

Có ai giúp em với đi ạ !!!!
  3. dangerous90

dangerous90 Thành viên cấp 1

;;) em ko dám tư vấn gì nhưng bác có thể cho em lại đoạn AE này được không :D
  4. Mul Over

dangerous90 ok bác trưa này mình gửi cho bạn nhé. Ở máy mình đang dùng ko save file ấy bạn ạ
  5. dangerous90

6. Mul Over

dangerous90 thích bài viết này
  7. dangerous90

thank bạn :D

Ủng hộ diễn đàn