Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xóa virus dính trên web hộ e với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Click.l0ve_93, 20/8/13.

Lượt xem: 3,282

1. Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Ko biết e làm gì mà bây h cứ mở web là nó lại ra cái trang này . bực mình lắm nhưng tìm mọi cách mà vẫn k đc nên đành lên đây cầu cứu các pro

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Là do cài đặt mấy phần mềm vớ vẫn nó ép mình để trang chủ mặc định là trang của nó đó mà! Vào Setting cài đặt lại trang chủ chuyển sang Google hay set là blank page đi!
    Rollingdesignpkcdance thích bài viết này.
  3. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

ko đc đâu anh ơi . em thử nhiều rồi . bật lên nó vẫn tự động mở lên như bt . đây ko giống mấy cái tag đấy đâu .e tìm nó bảo đây là virus . A có cách nào nữa k chỉ e với.
  4. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Vào Setting > Manage Search Egines ..... Click xóa cái địa chỉ của trang kia đi là được
  5. pkcdance

pkcdance Thành viên cấp 2

Mở Menu trên chrome ===> cài đặt ===>Tìm kiếm ===> set lại google làm mặc định!Xóa link web tìm kiếm mà bạn tìm bằng cách nhấn vào dấu (X) ở cuối đường link trong khung tìm kiếm mặc định.Như Link Ask trên hình là được!Chúc vui. :D
  6. Click.l0ve_93

May quá vẫn k đc các bác ạ .
    Tiny Love Mình ấn vào cái đấy thì nó toàn đẩy ra thôi
    pkcdance Cái đấy chỉ là mấy cái ask vớ vẩn thôi chứ cái này của mình xóa đi hết rồi nhưng vẫn bị . :((~
  7. Tiny Love

bạ có cài teamview bên đấy không đọc cho mình cái id với pass mình kết nối qua xem sao
  8. Click.l0ve_93

Ok của bạn đây
    227 901 077
    4q92tz
  9. Claude Monet

Claude Monet Thành viên cấp 2

Bạn dùng phần mềm chuyên dùng để gỡ bỏ mấy cái tự động cài vào trong máy bạn để nó xóa tất tật đi.mở lại trình duyệt nếu vẫn ko đc thì dùng thêm spy hunter để quét hết,nó sẽ phát hiện mấy phần mềm đó và diệt hết.bạn cũng nên xóa trình duyệt cũ đi và cài cái mới.và để ý khi cài phần mềm nữa,ko phải cứ next next là được đâu
  10. pkcdance

11. Click.l0ve_93

Bạn có thể nói cho mình cái phần mềm chuyên dùng nào để xóa đc ko .
    Mình cũng biết mấy cái ask đấy nó hay dính theo phần mềm khi cài nhưng cái này k biết bị dính từ luk nào . chứ mấy cái ask vớ vẩn thì mình k tính tiền
  12. Click.l0ve_93

Thôi ai rảnh mà làm đc thì cứ vào team đi . đợi Tiny Love mà chưa thấy xuất hiện :)) ~
  13. pitlamgi

pitlamgi Banned

Xóa Cờ rôm đi dùng Cờ rôm ++ <:-P
  14. Claude Monet

Claude Monet Thành viên cấp 2

Bạn có thể google tìm your uninstaller,ccleaner...Vấn đề này có gì nghiêm trọng quá đâu.Và bạn gỡ trình duyệt ra và cài mới vẫn là nhanh nhất
  15. Tiny Love

:)) Đang bận chat chít với cái cô nương ở avatar vào thfi thấy có mạng vào trước rồi :))
  16. pkcdance

khuyên dùng chrome beta (dev) bản mới nhất và dùng AVG net 2013! :v :v
  17. Click.l0ve_93

Claude Monet Gỡ ra vẫn k đc bạn ạ
    pitlamgi ghét nhất cái đấy . Ăn cắp kiểu dáng của chorme là k thick r
    Tiny Love Bạn í chưa làm đc và bây h cần bạn vào xem hộ đây
  18. Click.l0ve_93

pkcdance Có lẽ cài lại win hoặc ghost lại chăng :(( ~ Hơi mất công :v
  19. pkcdance

không cần ghost đâu để kiếm cái link diệt vụ này cho! :v nhớ là có lưu đâu đấy,tìm đã. :D
  20. pkcdance

Click.l0ve_93 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn