Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xưởng nhỏ hỗ trợ các Startup tự do khởi nghiệp

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi mr.nao, 5/2/17.

Lượt xem: 3,352

1. mr.nao Mới đăng kí

Cũng từng là Design 2D 3D chuyên cho CTY HQ qui hoạch dự án, bất động sản. Startup 2 năm mình có 1 xưởng nhỏ QTB . Chuyên làm hàng TK độc cho các quán cafe, bia club, nhà ở ... Mình có thể hỗ trợ , có chọn lọc 1-3 cá nhân làm hàng từ TK của bạn cung cấp ... mình ko nhận bừa bãi vì ko kham nổi thời gian ra hàng nên chỉ làm chậm mà chắc cho vài người thật sự nghiên túc ... Có thể xem những sp, và rất nhiều công trình bên mình đã thực hiện tại fb/noithatnao hay noithatnao chấm com
    email: noithatnao (gmail)

...

Ủng hộ diễn đàn