Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ý Kiến Của Em

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi phanhang, 7/11/13.

Lượt xem: 3,319

1. phanhang Thành viên cấp 2

Em mới tham gia diễn đàn này, em có đọc qua những nội quy nhưng đôi cái biết thì đã biết nhưng không nhớ hết được.
    Vừa rồi em tham quan viện " Nhờ Vả Làm Ảnh" của 4r, em cảm thấy có 1 sự lộn xộn lắm, em không biết phải như thế nào vì làm sai thì bị banned thẳng cổ, tình hình là như thế này
    Vào chuyên mục NHờ vả làm ảnh thì bài đầu tiên là "
    Nhờ vả ghép hình, thay nền thì post vào đây! Ko lập topic mới" nhưng kéo xuống hết
    thì nào là những bài nằm ngoài lề cả

Và càng đi xa thì càng thấy những bài viết trái với nội quy
    Và hơn thế nữa, chúng ta vào bên tron bài viết
    Nhờ vả ghép hình, thay nền thì post vào đây! Ko lập topic mới ở topic Nhờ vả nhé, chúng ta viết một bài nhờ vả, rồi người khác lại nhờ vả cứ mỗi ngày lại thế rồi nhờ vả thì phải có người giúp, mà giúp thì post ở đâu đây, có phải là post tiếp theo bên dưới không chứ làm sao lập 1 topic mới đc , mà đăng bài chỉnh sửa rồi thì người khác lại đăng tiếp, vì có nhiều người giúp mà, rồi người ta nhở ở trang 1 mà kéo mãi cho tới trang 15 vẫn thấy bài giúp trong khi những trang khác lại có mỗi bài khác nhau, mau là đăng ảnh thi mới dễ nhìn nhận được đấy chứ như bình luận, em bình luận "tấm này được đấy, đẹp đấy, như thế là chuẩn rồi, bạn có tấm ảnh đẹp nhất rôi ...." thì đố mà biết người bình luận đang bàn về tấm ảnh nào đây, ở đây em muốn nói là học hỏi và bình luận lẫn nhau nữa nhé, còn chưa kể như là"Các yêu cầu nhờ blend ảnh sẽ post vào đây, ko lập topic mới!", nếu nếu như thế thì trong viện Nhờ vả làm ảnh nên lập chục bài như thế cho đỡ loạn chứ
    chứ hơi đâu mà bac Phạm Hữu Dư phải treo những bài như thế
    Đấy là ý kiến của em, em nói hơi dài dòng khó hĩu một chút, xin lỗi mọi người nhé

...
  2. Wapnam.com

Wapnam.com Banned

Ý kiến
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thấy bạn diễn giải dài mà khó hiểu quá .
    Nói tóm lại là bạn đang thắc mắc tại sao đã có topic màu đỏ được stick lên trên mà vẫn có những topic nhờ vả phía dưới phải không ?

Giải thích : Những topic được stick lên mà bạn khoanh dấu như là nhờ vả ghép ảnh và nhờ vả blend ảnh ... chính là để giảm thiểu nạn nhờ vả tràn lan làm loãng diễn đàn , chứ ko phải hoàn toàn là được gói gọn trong đó !
  4. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Cái Pic màu đỏ mà bác Admin lập đó thực ra nó cũng có cái hạn chế.
    1. Nếu ai cũng vào đó cmt xin nhờ vả thì sẽ có rất nhiều người nhờ vả mà không ai "đáp lại" => do họ không thấy
    2. Có người giúp nhưng cái bài giúp đó lại ở tận trang đâu đâu xa tít thì đúng là nhờ như không :(
    3.... Ai có ý kiến gì thì thêm vào :D
    phanhangNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  5. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Ý kiến của bac "ongnoicb151" đúng ý vs em lắm

Ủng hộ diễn đàn