Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ý kiến về việc mất bài viết đã đăng.

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Hoangnam96kt, 28/5/14.

Lượt xem: 4,405

1. Hoangnam96kt Thành viên cấp 1

Mình xin vào thẳng vấn đề: Trước giờ mình chưa có ý kiến gì với diễn đàn,nhưng một hôm các bài viết và lượt thích đã nhận của mình đều bị mất,mình biết đây là hành động của các mod và smod nghĩ mình spam bài viết này nọ,mình nghĩ đây là một sự nhầm lẫn vì mỗi ngày mình chỉ vào xem và comment 2 hay 3 lần là cùng.Việc mod xóa các lượt thích thì mình xin không có ý kiến,nhưng việc xóa các bài viết và comment đã đăng làm mình rất khó khăn trong việc tìm lại và lưu ảnh về máy cũng như theo dõi bài viết.Mình mong các mod và smod cân nhắc lại việc khôi phục các bài viết cho mình.(Xin cam đoan những lời nói trên dều là sự thật).

Thân!

...
    selfish thích bài viết này
  2. tranduyluc

tranduyluc Thành viên cấp 1

mình cung~ mất 1 số cmt ức chế thật
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/5/14
    Hoangnam96kt thích bài viết này
  3. Hoangnam96kt

Hoangnam96kt Thành viên cấp 1

up phát.Mình thấy bất cập quá
    tranduyluc thích bài viết này
  4. selfish

selfish Mới đăng kí

- Mình giống bạn, tham gia diễn đàn thấy các ACE khá hòa đồng nên có ý muốn xây dựng. Đăng khá nhiều bài và rất nhiều thích cuối cùng bị xóa tất cả k 1 nhắc nhở.
    - Có rất nhiều bài là cả tâm quyết hoặc khá hay và hữu ích nhưng cũng mất :(
    - Mong những mod, smod nào đã xóa bài member nên có lời giải thích chứ đừng có im ru tỏ ra mình là quản trị không thèm nói gì như vậy
    tranduylucHoangnam96kt thích bài viết này.
  5. Hoangnam96kt

up.Mod giải quyết hộ mình đi nào.inbox cũng k đc rep rồi
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Về trường hợp selfish đã có giải thích rõ rồi nhé :)

Còn 1 số trường hợp mất bài mà ko vi phạm là do diễn đàn gặp chút vấn đề về dữ liệu, có đôi lúc mình cũng chả hiểu vì sao tự nhiên 1 thành viên bị mất hết bài...
  7. Hoangnam96kt

uầy.tks bác dư.Dù sao cũng biết đc nguyên nhân.
  8. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Mình bị mất lượt thích và lượt like sau 1 đêm ngủ dậy :D Mà thôi mình thì chủ yếu đóng góp cho diễn đàn được gì nên cũng không quan trọng hi
    tranduyluc thích bài viết này
  9. Hoangnam96kt

Đào Đình Chương vâng e cũng nghĩ như bác.Chỉ là tìm lại bài viết của mình gặp khó khăn thôi mà.
    :)
  10. trivietprinting

trivietprinting Mới đăng kí

Mod xem zúp mình cái bài mới đăng chắc bị xoá hay mất tích đâu rùi vô tìm kg thấy nữa!

Bộ lịch nude nghệ thuật (18 +++),nếu xoá rùi cho xin lý do?
  11. Ngô Mai Trang

Ngô Mai Trang Thành viên cấp 1

Cho em hỏi bao nhiêu post mới đc tạo bài viết ạ
  12. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Ngô Mai Trang Tạo bài viết bao nhiêu post cũng được hết chủ yếu là chèn link chèn hình mới quy định. Đọc nội quy áh.
  13. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  14. trivietprinting

trivietprinting Mới đăng kí

Ok Thanks Mod!Mình là mem mới nên chưa dạo hết forum nên kg biết,lần khác sẽ cẩn thận xem xét trước khi post nhé.
  15. duongnhungoc

duongnhungoc Banned

cho em hỏi tý. em là thành viên mới. em đăng 1 bài trong mục chuyện trò linh tinh, nhưng không được tính bài. nghĩa là em phải đi comment hoặc đăng ảnh vào những muc như thế này thì em mới được gọi là 20 bài đúng không ạ. mà nếu em đi comment trong 1 ngày được 20 cái comment liệu em có bị ban nick không ạ?

Ủng hộ diễn đàn