Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Yo studio - Portrait) Hình chụp studio tổng hợp

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Trương Thành Long, 13/11/13.

Lượt xem: 2,308

1. Trương Thành Long Thành viên cấp 2

Mình mới mở studio tại nhà cách đây 2 tháng, có 1 vài tấm hình tập chụp tại studio của mình mong các bạn đóng góp ý kiến để mình chụp tốt hơn ^_^, toàn bộ hình mình chưa up trên Flickr nên chất lượng hình trong đây là từ FB, có lẽ sẽ kém hơn nhiều, các bạn thông cảm giúp mình hen ^^:

1)

2)

3)

4)

5)

6)

7)

8)

9)

10)

11)

12) Chụp thử sản phẩm:

Còn nhưng chắc up nhiều sẽ gây nhàm chán, e xin hẹn dịp sau up tiếp ^^... e chỉ có 2 cây đèn nên chưa thể cho ra nhiều sản phẩm được nữa, hẹn 1 ngày ko xa sẽ tung ra vài bộ ảnh mới ^^. Cảm ơn mọi người.

...
  2. DK Design

DK Design Thành viên cấp 1

hình như dư không gian hơi bị nhiều
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn