Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

ZM Music mp3 - Blogger Template chia sẻ nhạc tuyệt đẹp

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Template Blogspot đẹp tại đây' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 19/4/14.

Lượt xem: 15,932

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

ZM Music là một mẫu blogspot được thiết kế chuyên nghiệp dành cho trang âm nhạc. Nếu bạn là một tín đồ âm nhạc thì chắc hẳn, ZM Music sẽ đáp ứng được hoàn toàn những yêu cầu của bạn. Được bố trí tuyệt vời cho các trang web âm nhạc và blog âm nhạc với phong cách mới (Hỗ trợ Mp3), chủ đề này được thiết kế mạnh mẽ tối ưu hóa cho công cụ tìm kiếm, bản tương thích với tất cả các trình duyệt. Sự kết hợp giữa màu đen và màu trắng, mẫu này sẽ giúp bạn thiết lập một trang web âm nhạc chuyên nghiệp một cách nhanh chóng. Phù hợp cho bạn nào làm site DJ nữa nhé :D

Demo online: http://zmmusicmp3.blogspot.com/

Tải về tại đây
    [lock][​IMG][/lock]

Video hướng dẫn cài đặt

...
    Long Đặng, tvv_it, JusTa Khôi2 người khác thích bài viết này.
  2. love_computer2

love_computer2 Mới đăng kí

test nào, tks a Dư nha
  3. Long Pz

Long Pz Mới đăng kí

không quen dùng blogspot, cover sang wordpress dùng thôi :3
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Long Pz cover xong nhớ share lên forum nhá :3 :3
  5. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Template này có giao diện mobie nữa thì ngon :D
  6. haitm

haitm Mới đăng kí

thử phát :v
  7. giangdang

giangdang Mới đăng kí

Bạn ơi cho mình hỏi với mẫu này, mình sử dụng file nhạc là của bên thứ 3 chèn vô hay là vốn dĩ đã có sẵn một kho nhạc, và mẫu của mình chỉ cần show lên cho mọi người xem mục nào mình muốn?
  8. Phạm Hữu Dư

giangdang kho là kho ở đâu? đây là blogger chứ có phải open source đâu mà up nhạc lên host riêng, phải dùng bên thứ 3 hết
  9. giangdang

giangdang Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư : Vì có một số mẫu blogspot có sẵn data từ host riêng, khi sử dụng mẫu đó thì mình vừa có thể thêm nội dung từ bên thứ 3 vừa có thể sử dụng data sẵn có, lâu quá mình mất mẫu đó rồi, giao diện không đẹp bằng template này.
  10. Phạm Hữu Dư

Bạn có biết data là gì ko? mà nhạc là gì ko? Blogger làm gì có chỗ chứa file riêng? Data đó thực ra là data các bài post có chứa link nhạc từ bên thứ 3 thôi.
    duongphuc131088 thích bài viết này
  11. tonic

tonic Mới đăng kí

Tem này chạy ngon lành trên IE ,sao không play được trên chrome hả Ad ?
  12. huyhoang220993

huyhoang220993 Mới đăng kí

ad cho hỏi mấy cái code trên cái video demo lấy ở đâu vậy ??
  13. Phạm Hữu Dư

huyhoang220993 bạn click vào video có link hướng dẫn cụ thể đó :)
  14. huyhoang220993

huyhoang220993 Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư bạn ơi mình xem rồi đó chứ nhưng mà trong trang đó chỉ lấy nhạc của 2 web gì ý. mình vô đó ko biết cách lấy về làm sao =.=
  15. cái này có data ko ad
  16. Phạm Hữu Dư

chiasethuthuat ko có bạn, cái đó bạn phải tự xây dựng chứ :)
    chiasethuthuat thích bài viết này
  17. công nhận cái template này đẹp em sẽ cho vào bộ sưu tập của em ^^
  18. Tư Xả Láng

Tư Xả Láng Thành viên cấp 2

Đẹp!
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/11/15

Ủng hộ diễn đàn