Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Zombie đổ bộ cầu long biên :v

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi leedang, 12/4/13.

Lượt xem: 2,807

1. leedang Mới đăng kí

tác phẩm đầu tay mọi người cho ý kiến ạ :v

...
    aO_Oa, Tuấn Anh GrapherDX_Degeneration thích bài viết này.
  2. toactoac2000

toactoac2000 Thành viên cấp 1

thật sự ko hiểu lắm @@~
  3. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Đã nói tới zoombie thì bạn phải làm cho nó ghê gớm và to to vào chút. Mấy zoombie này k giống lắm, và chưa đáng sợ.
  4. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Zombie của xứ sở Tí hon :D
  5. b0yd0cth4n

b0yd0cth4n Thành viên cấp 1

cái này giống như tệ nạn xã hội ôi nhiễm môi trường ấy nhỉ....thấy khói nghi ngút chủ đạo :P
  6. Một bạn gay giấu tên

Một bạn gay giấu tên Thành viên cấp 1

7. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Có thấy c0n z0m nào đâu
  8. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Zombie đây :D
  9. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Zombie là mấy cái bóng đen đen ấy :D nhưng nên cho thêm vài em gần gần 1 chút mới ghê :">
  10. Tuấn Anh Grapher

Tuấn Anh Grapher Thành viên cấp 1

Cho vài em gần gần 1 chút và chảy toe toét máu nó mới gọi là thực sự chất zombie :"> bác làm thế này em cũng chưa thấy có chút gì đó là zombie cả :)) em thấy như mấy thằng nghiện đứng nhìn vụ nổ nào đó :">, nhưng hiệu ứng thì cũng tuyệt vời rồi :)
    DX_Degeneration thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn