Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
LaHu
LaHu

Thành viên cấp 2, Nữ, 33, từ Gia Lai, Gia Lai, Vietnam

Status: never give up!! Từ bỏ nghĩa là bạn đã thất bại. Còn khi tiếp tục cố gắng, ít ra bạn đang cho mình thêm cơ hội tiến gần hơn đến thành công :) - 30/3/13

Hoạt động gần đây của LaHu:
27/7/16
LaHu
Hoạt động lần cuối:
27/7/16
Số bài viết:
198
Số lần "Thích" đã nhận:
203
Điểm nhận Cup:
43

Người theo dõi 1

Sinh nhật:
23/8/90 (Tuổi: 33)
Nghề nghiệp:
sinh viên

Ủng hộ diễn đàn

LaHu

Thành viên cấp 2, Nữ, 33, từ Gia Lai, Gia Lai, Vietnam

never give up!! Từ bỏ nghĩa là bạn đã thất bại. Còn khi tiếp tục cố gắng, ít ra bạn đang cho mình thêm cơ hội tiến gần hơn đến thành công :) 30/3/13

Hoạt động gần đây của LaHu:
27/7/16
    1. tranminh.vtv1
      tranminh.vtv1
      Xinh thế, lại còn lắm tài vậy ai dám đến gần?
      1. LaHu
        LaHu
        xinh thì cũng ko đến nỗi thế đâu bác. tài thì lại ko có .... nên mn tránh xa đúng rùi bác ạ ^^
        21/5/13
    2. nguyenquynhvt
      nguyenquynhvt
      avt mặt trắng bệch ra :)) sợ
      1. LaHu
        LaHu
        bệch đâu mờ bệch. trắng hồng mờ khà khà :))
        17/5/13
    3. ILovePhotoshop
      ILovePhotoshop
      e oi,đi off hok để a lên danh sách lại nè,đi nha,đi rồi chủ nhật ở nhà làm nguyên ngày,sẽ xong mà .đi với tụi a cho vui nhé :)
    4. LaHu
      LaHu
      never give up!! Từ bỏ nghĩa là bạn đã thất bại. Còn khi tiếp tục cố gắng, ít ra bạn đang cho mình thêm cơ hội tiến gần hơn đến thành công :)
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    23/8/90 (Tuổi: 33)
    Nghề nghiệp:
    sinh viên
    Cover Photo: