Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
rongvang592
rongvang592

Thành viên cấp 3, Nam

rongvang592
Số bài viết:
514
Số lần "Thích" đã nhận:
443
Điểm nhận Cup:
63

Người theo dõi 2

Ủng hộ diễn đàn

1. tatdenbatytuong
      tatdenbatytuong
      [CONTEST] Cuộc thi "Tắt đèn Bật ý tưởng 2014" là cuộc thi THIẾT KẾ ÁO PHÔNG với chủ đề “Vì một Việt Nam xanh, sạch, đẹp” được tổ chức bởi Booviroment nhằm hưởng ứng chiến dịch Giờ Trái Đất 2014 với những phần thưởng có giá trị lên đến 100.000.000 đồng dành cho những người đam mê thiết kế và hội họa!!
      Hãy dành chút thời gian của bạn để tìm hiểu và tham gia chương trình nhé: http://www.facebook.com/TatDenBatYTuong
    2. lukos271
      lukos271
    3. trollgoku
      trollgoku
      Bác ơi, trong cái tut blend màu cafe sữa ấy, em chọn channel a, ctrl+A rồi mà không có copy paste được, bác giải thích giúp em với :(
      1. rongvang592
        rongvang592
        Bạn chụp hình bước đó post lên cho mình xem tý.
        Mình nghĩ là bạn chưa chọn layer hiện hành nên mới bị như vậy đó.
        Quay lại bảng layer chọn lại layer rồi qua bảng chanel chọn kênh a> ok
        26/3/13
      2. trollgoku
        trollgoku
        đúng rồi á, tại em chưa chọn layer hiện hành. thks bác nha :3
        27/3/13
    4. daminh
      daminh
      mình đọc được bạn dùng pts portable 4. mình cũng dùng bản như vậy, nhưng dạo này mình hay xài nhiều thì sợ nó phân mảnh ổ C nhiều, nên tính cài đặt luôn. như vậy có nặng máy quá ko, vì mình định cài bản 6. Cấu hình máy mình hơi cùi bắp: intel core duo 2.0ghz . Ram 2gb.
      Bản portable bạn đang xài có nhẹ, ổn định và ko làm ổ C bị phân mảnh và lộn xộn máy ko? nếu dc cho mình xin link download. Thanks!
      1. Xem các bình luận trước...
      2. daminh
        daminh
        cảm ơn bạn nhé. mình sẽ kiếm thêm portable bản 6 để chạy thêm. nhưng portable thì làm sao cài thêm plus in được hở bạn?
        13/3/13
      3. rongvang592
        rongvang592
        13/3/13
      4. rongvang592
        rongvang592
        Còn những plusin nào không bắt cài chính xác thì bạn cài như các soft bình thường sau đó copy file .8bf vào thư mục plus-in của ps là được.
        Đa số các plus-in version sau này thì cài bình thường và mình chỉ việc copy file là nó chạy ào ào.
        13/3/13
    5. lucy_hsu
      lucy_hsu
      Bạn ơi, cho mình xin link hình full size của pic bạn vừa sửa giúp mình nhé, đc k?
      1. rongvang592
        rongvang592
        Mình chỉ kéo ảnh bạn đăng về sửa chứ không tải ảnh Full Size bạn ah :(
        3/2/13
    6. Maaa
    7. Maaa
      Maaa
      bác cho hẳn link lên cho dễ :P
      1. rongvang592
        rongvang592
        Bạn gửi FB của bạn đi, rồi mình add vào cũng được. =D
        14/1/13
    8. Maaa
      Maaa
      bác có link facebook ko ^^
      1. rongvang592
        rongvang592
        FB của mình là: Xuan Hoa Hoang
        14/1/13
    9. dieu1991
      dieu1991
      cậu có fb chứ, tớ kỳ anh hà tĩnh :D
      1. rongvang592 thích bài viết này
      2. rongvang592
        rongvang592
        Bạn ấn vào nick Fb của mình là nó link đến face của mình đó, rất vui khi được làm quen với bạn. Mình ở Nghi Xuân
        3/12/12
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu