Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của đỉnh

1. N.P
    N.P
    ?
    27/2/15
  2. đỉnh
    đỉnh
    28/2/15
  3. N.P
  4. đỉnh
    đỉnh
    bạn ơi chỉ mình cách tìm fons chữ cho nhanh ko a
    2/3/15
  5. đỉnh
    đỉnh
    mong bạn chỉ cho mình
    2/3/15
  6. N.P
    N.P
    Ko có cách để tìm nhanh đâu, tìm font hoàn toàn dựa vào kinh nghiệm sử dụng, kiến thức về font và trí nhớ của bạn là chính, còn những cái thuộc về kĩ thuật tin học như là search google nó chỉ giúp bạn 20 - 40% thôi.
    2/3/15
  7. đỉnh
    đỉnh
    Lúc nào mình cần bạn giúp mình tìm font với nhé .. mình sẽ trả công cho bạn .. tìm 1 font chữ mình trả bạn 10k .. font chữ mua cũng được
    3/3/15
  8. N.P
    N.P
    Khi nhận diện font giúp người khác mình không quan tâm đó là font free hay font commercial, bạn có quyết định mua font commercial hay không là quyền của bạn, mình chỉ giúp bạn biết cái font đấy là font nào thôi.
    3/3/15
  9. đỉnh
    đỉnh
    ok bạn cho mình số đt khi nào cần bạn giúp mình với
    4/3/15
  10. N.P
    N.P
    Cứ post ở đây hoặc inbox ở đây là đc rồi bạn.
    4/3/15
  11. đỉnh
    đỉnh
    5/3/15
  12. đỉnh
  13. đỉnh
    đỉnh
    2 font chữ
    5/3/15
  14. đỉnh
    đỉnh
    bạn giúp mình với ... cần gấp cứ 10 font mình trả bạn 20k thẻ điện thoại ...mình chỉ cần tên font thôi
    5/3/15
  15. N.P
    N.P
    Algerian và AG Buch Stencil BQ.

Nói cho rõ ràng, bình thường mình giúp free, thứ nhất mình cũng phải rảnh rỗi, thứ hai mình cũng phải cảm thấy đó là cái font hoặc cái ảnh đó có thể tìm được font thì mình mới giúp. Tìm một font rất mệt, muốn ra được tên cái font có khi mất đến mấy ngày.
    5/3/15
  16. N.P
    N.P
    Mình cũng xem đó là kinh nghiệm, và cũng để giúp bản thân học hỏi thêm. Cho nên mình không đòi hỏi người khác phải trả công tìm kiếm, giúp người cũng là giúp mình.
    5/3/15
  17. N.P
    N.P
    Tuy nhiên nếu bạn muốn trả công vì mục đích lâu dài và ràng buộc trách nhiệm (mình nhận tiền thì mình không thể lơ bạn được), thì với cái giá 10 font 20k đó, mình không nhận. 2k một font rõ ràng không xứng đáng với công sức và thời gian mình bỏ ra...
    5/3/15
  18. N.P
    N.P
    (cùng một thời gian đó nếu mình việt hóa font và đem bán, mình sẽ được gấp mấy chục lần 2k đó so với việc tìm font cho bạn), cái nữa nó cũng rõ ràng làm giảm giá trị cái font mà mình tìm ra.
    5/3/15
  19. đỉnh
    đỉnh
    minh xl ban nha
    5/3/15
  20. đỉnh
    đỉnh
    minh thuc long sr ban ... minh chi nghi tim cai ten font thoi . cam on ban nhieu .... luc nào bạn rank bạn tim font ho minh voi nhe thank
    5/3/15
  21. đỉnh
  22. đỉnh
    đỉnh
    ban giup minh tim font trong anh
    14/3/15