Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của daminh

1. rongvang592
    rongvang592
    Mình chuyển qua sài Portable CS 5 rồi bạn ah. Nhưng mình rất tiếc là mấy bản Portable này mình down ở ngoài quán nét, mà cũng down lâu rồi nên không có nhớ link nữa.
    11/3/13
  2. rongvang592
    rongvang592
    Bạn thử lên google rồi search xem sao
    Mình dùng 3G nên không thể up để share cho bạn được.

Mình thấy dùng mấy bản Portable này cũng ổn định. Cũng không phân mảnh mấy đâu.
    Máy mình cấu hình còn cùi hơn bạn mà vẫn thấy chạy ầm ầm.
    11/3/13
  3. rongvang592
    rongvang592
    11/3/13
  4. rongvang592
    rongvang592
    Hiện tại máy mình có cài những Plus-in này:
    Topaz Lap
    Net-image
    Mask pro
    Knoll -light
    Portuture
    11/3/13
  5. daminh
    daminh
    cảm ơn bạn nhé. mình sẽ kiếm thêm portable bản 6 để chạy thêm. nhưng portable thì làm sao cài thêm plus in được hở bạn?
    13/3/13
  6. rongvang592
    rongvang592
    13/3/13
  7. rongvang592
    rongvang592
    Còn những plusin nào không bắt cài chính xác thì bạn cài như các soft bình thường sau đó copy file .8bf vào thư mục plus-in của ps là được.
    Đa số các plus-in version sau này thì cài bình thường và mình chỉ việc copy file là nó chạy ào ào.
    13/3/13