Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ahri

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi _MeoHoang_, 23/4/14.

Lượt xem: 5,350

1. _MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Lúc này chán quá, định off 4rum 1 tgian ngồi nhà học bài ròi còn đi kiếm việc làm nhưng nó quá oải.
    Và sinh ra nỗi là vẽ hình và nhảy về 4rum để kiếm chút khen chê xả trét, anh chị em bà con cô bác nào đi ngang qua thích thì like còn có chỗ chê thì chê (nhẹ nhàng thôi vì mình là dân tuky + fa lâu năm nên nó rất nhạy cảm 8-|)
    pic này mình vẽ có lấy người thật làm gợi ý nên ai thấy quen thì đừng làm lạ.

sketch
    đổ khối

màu hoàn chỉnh

...
    shiruku, G Dinny, b0yHN_9615 người khác thích bài viết này.
  2. hkhuong.ad

hkhuong.ad Thành viên cấp 2

phần đuôi bác không nhấn nét nên còn nhìn mù mờ không ăn khớp với mẫu. Bắt rõ sáng rõ tối phần đuôi như phần tóc, thì sẽ thêm sinh động bức ảnh hơn, giờ chỉ thấy mẫu, còn phần đuôi cũng là điểm quyến rũ chính của hồ ly tinh mà bác brush màu sen hồng quên nhấn nét mấy góc tối!
    Nói chung là phần đuôi vừa thiếu sáng và thiếu tối! Góp ý vậy thôi, không biết phần đuôi mờ có phải do chủ ý của bác không!
    _MeoHoang_atcgialai thích bài viết này.
  3. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

cố tình dùng smudge kéo mờ cái đuôi đấy @@
  4. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Phải đó, sao bác không không làm ró cái phần đuôi lên :-/
    Lần nào bác cũng thế, làm ae khó hiểu :))
    Nhưng vẫn phải công nhận kĩ thuật của bác thuộc hàng pro :D
    _MeoHoang_ thích bài viết này
  5. _MeoHoang_

ban đầu định làm rõ nhưng xem naruto thì nảy ra ý làm cho nó như có effect :)) nếu ko nhìn nó ko có j nổi bật cả @@
    sharinegan thích bài viết này
  6. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Bác cũng xem Nar hả :P :P :P
    Vẫn thích chê bác cái đuôi :)):)):))
    Cơ mà bác vẽ đẹp phết, hay làm cho e cái TUT đi, đến cái đoạn đổ khối ý :D:D:D
  7. Khoi Le

Khoi Le Phụ trách nhiếp ảnh

vậy mấy thím chưa chụp ảnh teen xóa phông hay sao mà phàn nàn cái đuôi hoài vậy :D tóm lại là tuyệt vời
  8. _MeoHoang_

đổ khối đâu có j đâu mà tut @@ tập vẽ hình khối riết thì làm đc thôi mà
  9. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Dep qua thot' oi :)
  10. nhoxdonan

nhoxdonan Thành viên cấp 1

Bạn làm cái đuôi z là đẹp , làm z cho nó có tí huyền ảo , ma thuật thuần trong nhân vật @-).
  11. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

đuôi vậy mới là đuôi lửa, không gian xung quanh bị đốt nên không có nhìn thấy rõ là đúng rồi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn