Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai có kinh nghiệm làm việc với nước ngoài giúp e với :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Bảo Mon, 26/8/14.

Lượt xem: 1,482

1. Bảo Mon Thành viên cấp 1

Hôm qua lên Bahance nhận được cái này

Tạm dịch là:
    Chúng tôi đang tìm người thiết kế PPT và Perzi. Bạn cho biết gía thiết kế của bạn cho một file PPT 20-30 trang hoặc 1 file prèzi. Cho biết gía của một trong hai nếu bạn không có kinh nghiệm làm cả hai.

và đây là Bahance của ng` gửi và web của họ:
    melissa468c
    digitalgraphicdesign.com.au/

hiện e mới lớp 12 và chưa có kinh nghiệm gì với nc ngoài cả @@...... e rất muốn làm nhưng k biết nên ra giá bao nhiêu và k biết họ sẽ trả mình ntn............. các bác tư vấn giúp e vơi @@

...
  2. Bảo Mon

Bảo Mon Thành viên cấp 1

ai giúp e với T.T
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Có gì đâu, cứ đưa ra cái giá cảm thấy xứng đáng với công sức mình làm ra là đc! :)
  4. Bảo Mon

Bảo Mon Thành viên cấp 1

nhưng e chưa làm tính công bao h :v..... mà thôi e để cho họ ra giá r :))....
  5. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Ố ồ, nhờ thớt mà mình mới bít làm powerpoint cũng kiếm tiền đc nữa à. Vui à nha. Mà bạn thử đăng porfolio cho mọi người tham khảo với :D
  6. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

:D nhớ báo giá tiền USD nhé :D Trên mấy trang freelance nước ngoài chuyện này bình thường :D
  7. lehieuds

lehieuds Thành viên cấp 1

Cái này phải tham gia freelance mới biết được giá cả cụ thể :D
  8. tuancrab

tuancrab Thành viên cấp 1

Quan trọng bạn làm gì cho họ. Mức độ phức tạp ra sao. Nhẹ thì 2 USD/1Ppt, làm lấy khách. Hoặc bạn có thể thương lượng với nó. Tiền thì trả qua Paypal, rút về visa.
  9. Bảo Mon

Bảo Mon Thành viên cấp 1

Cái PowerPoint là bài tập về nhà môn tin của mình hồi lớp 10
    behance.net/azenisbm

Ủng hộ diễn đàn