Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ảnh cùi] chụp bằng điện thoại và không có chuyên môn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi LuxuBu, 17/3/13.

Lượt xem: 2,869

1. LuxuBu Mới đăng kí

Chào cả nhà :)
    Mình là sinh viên CNTT nhưng mà bên lập trình. Mình vẫn thương xuyên vào VD coi hình mọi người chụp và vẽ .... thấy rất là đẹp.
    Tuy không có chút xíu trình độ nào nghệ thuật chụp hình nhưng rất là đam mê, vì sinh viên nên điều kiện không có nên không thể đâu tư được.
    Vài bữa trước có dẫn mấy đứa em đi thả diều rồi lấy điện thoại ra chụp chơi up cho mọi người nhận xét.
    Hình ở điện thoại khi bỏ vào máy tính thì nó hơi khác kích thước không đẹp màu cũng không vừa mắt như khi coi ở trong đt.
    (đt của mình là LG lu6200)

...
    Krime, Mèo Tít, hth02x13 người khác thích bài viết này.
  2. iamkend9x

iamkend9x Thành viên cấp 1

diều :Dacy:
  3. Krime

Krime Thành viên cấp 1

Mình cũng dân coder xD Vào đây vọc ít pts về nghịch với chủ yếu chụp ảnh game :))
    LuxuBu thích bài viết này
  4. Long Khánh

Long Khánh Thành viên cấp 2

Bác có kéo LR nữa hả? :)
    Mèo Tít thích bài viết này
  5. Mèo Tít

Mèo Tít Thành viên cấp 1

Em cũng nghĩ thế
    Long Khánh thích bài viết này
  6. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Nhìn như mấy con cá trên không nhỉ :D