Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh hoa hoét ngày tết

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Judas, 4/3/13.

Lượt xem: 2,904

1. Judas Mới đăng kí

Biết đến I Love Photoshop từ những ngày đầu mới thành lập, rồi thì đến VDS nhưng giờ mới quyết định reg cái nick :v :v
    Cũng chẳng có gì nhiều, chỉ là hoa hoét ngày tết giờ mới trưng bày. Thấy phong trào chụp bằng di động đang trên đà đi xuống nên mình muốn khuấy động lại 1 chút. Toàn bộ những ảnh này mình chụp bằng con LG lte Lu6200 (cũng là 1 dòng điện thoại xách tay từ HQ về như Sky).

Đây là đào chơi tết, đào rừng được cho

Đào để trên bàn thờ

Sau 1 thời gian thì nó đậu quả :v :v

Ko biết hoa này là hoa gì cả =.=

...
    Mr.Lonely thích bài viết này
  2. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

hình mờ quá, chậc chậc
  3. Judas

Judas Mới đăng kí

Mấy cái ảnh hoa đào thì có hơi rung tay vì phải với với, còn mấy cái ảnh sau thì mình nghĩ đâu đến nỗi nào đâu?
  4. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

mình thì không rành về chụp hình, nhưng như vầy là mờ đó bạn, lấy nét không đúng rồi. bạn chụp máy ảnh hay điện thoại dạ?
  5. Hip095

Hip095 Thành viên cấp 2

Out nét hơi nhiều đấy bác ạ :v
  6. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Có một câu trọng nhiếp ảnh là "nếu ảnh chưa đẹp thì bạn chưa đủ gần". em thấy câu này dùng ở đây là hợp lý.. Về vấn để bị mờ đã được nhiều người nói tới rồi.. Em nghĩ bác nên research về chụp tĩnh vật.. Đầu tư một con lens Macro nếu bác thực sự thích chụp chủ đề này.. Và vào gần subject hơn nữa :)

Ủng hộ diễn đàn