Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Asus N56VZ

Chủ đề thuộc danh mục 'Xe cộ - Hàng công nghệ hitech' được đăng bởi thunderlion95, 18/7/13.

Lượt xem: 2,633

1. thunderlion95 Thành viên cấp 3

Các bác nào xài em này rồi cho em tí kinh nghiệm với ạ! Tại em nghe nói màn hình em này khi render ko ổn lắm, kiểu như máy 1 kiểu mà in 1 kiểu ấy ạ! Em cũng muốn mua lắm rồi, chỉ đang phân vân vụ này thôi ạ!

...
  2. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

ASUS N56VZ còn gì phải băn khoăn nữa... Xúc đi.
    Đang muốn xúc nó mà chưa góp đủ gạo nè. :))
    "Tại em nghe nói màn hình em này khi render ko ổn lắm, kiểu như máy 1 kiểu mà in 1 kiểu ấy ạ!".
    Chỗ này mình ko hiểu. :))
  3. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

Màu của LCD thì kêu ca cái gì, bác muốn màu chuẩn như máy in thì mua thêm mh Dell UltraSharp 2311H hoặc mua cái Cinema của Apple
    Khuyên bác mua cái UltraSharp , giá tầm 4-5M thôi, đủ tiền mua n56vz chả lẽ lại không đỡ được cái 2311 :v
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Mua con Asus N56VZ-S4325H , Core i7 đi bạn. Nhưng mà Latop làm đồ họa hơi bị tội nghiệp nó đó.
  5. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Em thì chỉ ảnh ọt blend với lại illus thui chứ ko có làm video đâu! Tính ra thì máy K43SJ của em bây giờ cũng khá, có điều chạy Ills khổ quá, file nặng là nó đứt gánh ko lưu đc! Với lại sắp học IT rồi, kiếm con nào có hỗ trợ ảo hóa để còn test app.
  6. StevieHung92

StevieHung92 Thành viên cấp 1

thunderlion95 bạn dùng phần mềm j để mình test thử cho.
  7. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Em xài Windows Phone 8 emulator! Máy e xài core i5 3230 nhe bác! À mà sao mở máy ảo HperV lên là nó bị đơ, em lại phải tắt đi! :-sosad:

Ủng hộ diễn đàn