Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend hoàng hôn đỏ rực, tác phẩm đầu tay mong các bác cho ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hungdang16, 14/9/15.

Lượt xem: 1,833

1. hungdang16 Thành viên cấp 1

Độ này em cũng vọc vạch blend ảnh. Đọc lý thuyết hết mấy ajustment layer vs có làm vài tut nên ngứa tay chân quá làm một tấm :D

Cũng chưa được đẹp lắm. mong các bác cho ý kiến ạ hi

Ý tưởng của em là blend màu nắng chiều (các bác tưởng tượng mấy hôm buổi chiều tối mùa hè trời nó đỏ rực ý ạ)

Stock: Em chôm được bên topic nhờ vả :3 http://forum.vietdesigner.net/threa...-post-vao-day-ko-lap-topic-moi.18050/page-140

AFTER

...
    K.Trang thích bài viết này
  2. Trandinhkhiem

Trandinhkhiem Thành viên cấp 3

3. Những Ngày Đẹp Trời

Những Ngày Đẹp Trời Thành viên cấp 2

Mình cũng làm dc nó đỏ nè.
    hatay1712 thích bài viết này
  4. Huy Art

Huy Art Thành viên cấp 2

Mình thấy Blend khá đẹp nhưng mẫu quay lưng lại ngừoi xem hơi phản cảm
  5. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Các bạn dìm hàng thớt quá.
    Xin lỗi thớt cho mình mượn hình của bạn. :D
    Hoàng Hôn Cháy Đỏ.
    hatay1712 thích bài viết này
  6. hungdang16

hungdang16 Thành viên cấp 1

Hic các b trolll e ác quá :(
  7. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

mấy bạn góp ý cho người ta tiến bộ , chứ troll tùy lúc thôi ,
    tác phẩm của thớt ko giống hoàng hôn tý nào , chỉ thấy 1 lớp layer phủ đỏ :3 Hoàng hôn bầu trời phải đen , ánh nắng yếu nhẹ nhẹ , chứ ko ánh nắng ban mai như bạn làm , có vài tut blend hoangg hôn ý , nhớ ko lầm bác Thiên Ma cũng có Tut rất hay ,
    hungdang16Tiêu Diêu Hậu thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn