Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh em mới chụp xin ra mắt mọi người ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Thanh Ngọc, 8/8/13.

Lượt xem: 1,925

1. Thanh Ngọc Mới đăng kí

Ảnh chỉ chụp bằng máy bình thường thôi, em có retouch lại 1 chút, mọi người nhận xét để em tiến bộ nhé

...
    Hồng Sơnpitlamgi thích bài viết này.
  2. ninh milan

ninh milan Thành viên cấp 2

bố cục không ổn chút nào bạn ơi.pic đầu tự nhiên có cái cột mọc trên đầu,phối cảnh các pic không tốt lắm.có pic 4 là ổn nhất
  3. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

pic 1 hơi bị ảo, còn lại thì nền toàn cổng với khung sắt, bờ tường làm cho bộ ảnh của bạn nhàm chán!
  4. Thanh Ngọc

Thanh Ngọc Mới đăng kí

vậy phải làm sao ạ
  5. Bùi Hoàng Long

Bùi Hoàng Long Thành viên cấp 1

Bố cục không ổn bác ạ.
  6. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

nhìn ảo quá đi mất :D
  7. Thanh Ngọc

Thanh Ngọc Mới đăng kí

vầng, em sẽ rút kinh nghiệm và lên tay hơn trong các bộ ảnh sau :D:D
  8. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

ko nhận xét về góc độ khác, tại mấy bạn khác nhận hết rồi nhé.. góc độ của mình chỉ thấy là: mod kute và dễ thương wá.. pữa nào cho mượn chụp nhé thớt?:x
  9. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

Riêng mình ko thích cái áo !
  10. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

mà da mod là trắng sáng tự nhiên đúng ko..? kưng nhỉ...
  11. Thanh Ngọc

Thanh Ngọc Mới đăng kí

12. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

bố cục hơi chặt quá, nên chụp lấy góc rộng hơn thì sẽ tận dụng được BG đằng sau hơn,với cả bạn cũng nên để ý hơn tới da mẫu 1 chút để được đều màu hơn chứ nhìn chân tay 2 màu thế này không ổn lắm
    à mà với style mẫu cá tính như thế này sao bạn không thử blend màu tối 1 chút, tăng tương phản và add noise vào xem sao,màu blend cũng có thể khắc phục 1 chút vấn đề bố cục nếu bạn biết tạo điểm nhấn cho bức ảnh :Đ
    Thanh Ngọc thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn