Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh phông xóa teen cuối cùng của năm 2013 ( tặng 1 số stock xịn cho bác nào thích voọc :]] )

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Hoàng PRD, 3/1/14.

Lượt xem: 4,133

1. Hoàng PRD Thành viên cấp 3

Đã lâu rồi chưa có thời gian lên diễn đàn,, Nay em trở lại và có một số ảnh trong bộ ảnh cuối cùng của năm Tỵ 2013 ..chia sẻ để mọi người cùng xem và cho ý kiến...
    ĐẦU TIÊN xin được chúc tất cả thành viên và BQT của diễn đàn thêm một tuổi mới ,nhiều niềm vui, may mắn và thành công mới :) *vỗ tay*
    Nhiếp ảnh là một môn nghệ thuật mà bất cứ ai cũng có thể biểu diễn được nhưng để đạt được đến cái cảnh giới của cái gọi là NGHỆ THUẬT trong NHIẾP ẢNH thì nó vô cùng, mỗi người một phong cách, mỗi người một màu sắc.v.v...
    Hơi dài dòng lan man rồi :)). Xin phép được vào chủ đề.. Vì đây là bộ ảnh cuối cùng của năm nên mình cũng chăm chút hơn xíu.. Nói chung là rất đa màu sắc , không theo một hơi hướng nào nên sẽ đa dạng hơn và xem đỡ chán hơn ạ.. ( chụp xong đc nghỉ dài nên có thời gian :D )...e chụp tối hôm trước và ngày hôm hôm sau..không có điều kiện nên tối chụp không có đèn, ngày thì không hắt sáng \m/

Cái quan trọng nhất là em có 1 bọc stock đã chọn lọc ngon lành tặng các bác có nhu cầu nâng cao tay nghề, đam mê chỉnh sửa :D :D

My FLICKR :http://www.flickr.com/photos/thichviethoang/

3

4
    5
    6
    7
    8
    9
    10
    11
    12
    13
    14
    15
    16
    17
    18
    19
    20
    21
    22
    [​IMG] .....

THE END \m/\m/
    \m/

DOWNLOAD STOCK :
    MEDIAFIRE
    http://www.mediafire.com/download/po13dp2viu66m5m/Stock+PDS+photo.rar
    google driver : https://docs.google.com/file/d/0B13yPCEhI8t7RlZMZnFncXd3dW8/edit

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/1/14
    FMP, Thiên Ma, Hẻo Hóm Hĩnh5 người khác thích bài viết này.
  2. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

xóa phông mù tịt, nước ảnh căng
    còn lại e thấy bt
    Mynk KrystalHoàng PRD thích bài viết này.
  3. zajlsno1

zajlsno1 Mới đăng kí

Bác chỉnh kiểu gì ma đẹp vậy? bác có thể cho em biết chạy bằng chương trình gì không ah? thank bác facebook của em: phu photoshop, sdt 0978789709 mong được làm quen với anh
    Hoàng PRD thích bài viết này
  4. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

great Stock ! thacks for share ! :x
  5. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

#1 , #5 nhìn ảo quá . Giống như gép mod vào vậy
    Còn lại thì rất tuyệt bạn a :)
  6. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

zajlsno1 :D.. e chạy photoshop thôi bác à :)). đùa bác chứ e có dùng thêm 1 số plug-in như imagecomic potraiture .knollight factory... lightroom e ít dùng lắm,có khi không dùng.. làm ảnh mỗi trên shop thôi. :...tks bác ..face chính e tạm thời deactivate .. giờ e dùng face này :https://vi-vn.facebook.com/yuejzanwuang..có gì bác cứ pm e sẽ nhiệt tình.kaka
  7. Hoàng PRD

Hoa Anh Túc .. tks bác..có thời gian, đêm hôm rảnh rỗi e sẽ up tiếp stock cho ae vooc :D :x:x

siukoi .. Bác tinh mắt :)), nhưng có mỗi #1 là ghép thôi..cái nền đấy là chụp hôm sau..tối hôm trc mod trong hình chỉ chụp ở royal.ko đi đc bờ hồ lung linh thế nên tị vs các mấy bạn hôm sau đc đi bờ hồ, nên e đành phải ghép bác à...:D :D
  8. Hoàng PRD

ế ẩm quá đi ...@-)@-)

Ủng hộ diễn đàn