Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bông bông hoa hoa ... lại nghịch hư pic hết rồi ... :')

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mut mũm mĩm, 22/4/13.

Lượt xem: 2,471

1. mut mũm mĩm Thành viên cấp 2

tình hình hơm qua phá hình nhỏ bạn thật là sai lầm , e cám ơn tất cả lời khuyên của các bác ... chiều nay e lại rảnh ... và e rút kinh nghiệm không dám nghịch dại như lần trước , mấy lần đi sở thú chơi có chụp choẹt được mớ bông , chỉnh tới chỉnh lui quài cũng vậy nên các bác xem hộ em bữa nữa nghen ... <3
    1 .
    2.[​IMG]
    3.
    4. thêm con Khổng Tước ạ :">

...
    wint3rlov3song, Oc2112, phuonganh0111921 người khác thích bài viết này.
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Bạn tăng màu mấy cánh hoa lên thì sẽ đẹp hơn @@.
    mut mũm mĩm thích bài viết này
  3. mut mũm mĩm

mut mũm mĩm Thành viên cấp 2

kiểu như tăng sắc độ lên ấy ạ ... ?
  4. Hoàng Dương

Hoàng Dương Thành viên cấp 1

chỉnh màu tươi đẹp hơn hẳn đó :) thử đi bạn trẻ
    mut mũm mĩm thích bài viết này
  5. Hoàng Dương

bạn ơi lấy nét đôi mắt của nó nhé ^^ bức này out net rồi

6. mut mũm mĩm

Hoàng Dương : hị hị ... em ý đứng tít trên nóc chuồng mà máy du lịch chụp zoom mờ căm ... buồn ghê :')
  7. Hoàng Dương

oái !! con nầy nhà bạn hở :v way thích ghê ha :)) mà nhìn như lens xoáy ý !!
  8. mut mũm mĩm

Hoàng Dương : không có bạn ưi , buổi sáng trong sở thú người ta thả công với gà rừng đi lung tung , tình cờ vô sớm nên chụp thôi à :"> nhà mình mà có nuôi e này chắc vặt lông đuôi hết quá .... ( mình bín thái thặc ... ; A ; )

Ủng hộ diễn đàn