Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Brand Identity] Aquaria - Bakery and Boutique

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi HaiXanh123, 1/12/15.

Lượt xem: 3,704

1. HaiXanh123 Thành viên cấp 2

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/12/15
    bo russo, Dav.Nio, SwingsOnlyone2 người khác thích bài viết này.
  2. Emerald

Emerald Thành viên cấp 2

Bài tốt thế này mà ko ai thèm còm à :v chắc chúng nó gato nên chạy hết rồi bác ạ.

Tuy hơi tục tí nhưng lúc đầu em nhìn tưởng cái núm bọn con nít hay ngậm... :'( tội lỗi quá
    HaiXanh123 thích bài viết này
  3. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Emerald cám ơn bác. bác ko phải người duy nhất dòm ra cái núm vú đâu :)
    chờ mãi cuối cùng mới có người dòm bài, khổ ghê
  4. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Tổng thể khá tốt, nhìn sang lắm bạn, có điều chữ "i'm here for you" chưa đồng bộ (lúc thì regular lúc thì italic) và bản thân mình cũng không thích font này lắm, để font script như trên cái ly thì tốt hơn.
    Ps: mình cũng nhìn ra cái núm zú, hi...
  5. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

vào mấy topic ngáo ngơ chém mới vui, mấy cái làm tốt khen câu xong là thôi chán chết :))
  6. Emerald

Emerald Thành viên cấp 2

haha em nhìn thích cái màu quá ko để ý câu tagline, style sang sang thế này em thích chữ nó bé bé lại ấy bác, với lại nhìn xuống dòng nó kì kì :D em thấy vậy là đẹp rồi, italic nhìn cũng ổn :v

à bác HaiXanh123 ơi thế font Libre Baskerville này viết được tiếng Việt không ạ?
    p/s em google rồi ah haha... download được rồi :">
  7. HaiXanh123

Medic ừa thank bác góp ý :D giờ mới đế ý, có khi chuyển về script ngon hơn
  8. HaiXanh123

leolemon thế sau này đừng chê à forum ko có bài tốt nhé :)) bị dìm hàng hết rồi
  9. HaiXanh123

Emerald hình như là ko được =))
  10. Dav.Nio

Dav.Nio Thành viên cấp 1

được đó bạn ạ :D phần ý tưởng chúng ta có chút giống nhau >:D<
  11. HaiXanh123

Ủng hộ diễn đàn